Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Stevenson
#639612 Mình mới upload thêm phần TKB 7.5 full!!
By vhphong_nt
By nhocconvuitinh_9_1
#640152 Thầy có iQBLEO4.0 setup full không? cái này quản lý đề kiểm tra và ra đề chuyên nghiệp lắm.

Mình đang tìm nhưng chỉ có bản Demo thôi. Chỉ có bản iQBLEO 3.0, nhưng nó làm sao bằng McTest Lite 2009 được!?

Theo mình có mấy lý do cho nhận xét của mình:

Thứ 1: Giá của bản iQBLEO4.0 <=8 chai. Trong khi McTest Lite >24 chai.

Thứ 2: McTest là phần mềm quản lý ( có McBank riêng) đảo đề thi trắc nghiệm của Bộ và nhiều Tỉnh Trong các kì thi Tốt nghiệp và Đại học có cả chấm bằng máy Scan (iQBLEO4.0 thì làm gì có chức năng này)!

Thứ 3: Mình thấy McTest rất dể dùng như các phần mềm trắc nghiệm khác.

Trên là những nhận xét có phần chủ quan, mong bạn góp ý.
By ttc4vn
#640155 Đúng vậy, mình thấy trong các phần mềm "trắc nghiệm" thì Mctest lite là tuyệt vời nhất, cũng có 1 số phần mềm khác có chức năng tương tự, tuy nhiên chưa thấy có cái nào qua mặt được Mctest lite (theo mình là vậy).

Mình thích iQBLEO40 ở chỗ, nó có thể quản lý cả phần câu hỏi tự luận, test online, quản lý ngân hàng câu hỏi rất chặt chẽ. Mình cũng rất muốn tìm hiểu về nó.

Mà ở trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! có nhiều phần mềm nữa hay lắm, nhưng tiếc là họ kô cho download nên kô làm gì được.

Mà không biết Mctest lite đã có bản mới hơn chưa nhỉ.
By Gwydre
#640157 Sao mình không thấy phần mềm MC test nhỉ, chỉ có mỗi File Mctestlite.ser thôi.

Down file nào để được phần mềm MC test lite 2009?
By thang4_1976
#640158 Sao mình không thấy phần mềm MC test nhỉ, chỉ có mỗi File Mctestlite.ser thôi.

Down file nào để được phần mềm MC test lite 2009? Bác download file AQSoft!!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym