tienvu2812

1. 13 mẫu bìa đẹp.

2. Phần mềm McTest Lite 2009 (hàng hiếm, giá bán 24.000.000 VNĐ).

3. Math Type 6.6 (có cả key).

4. GeoGebra 3.2 (mới nhất).

5. GSP việt (có seria).

6. Passware.kit.enterprise.9.0.full.incl.serial-tsrh.zip (đã có phiên bản 10 trong diễn đàn).

7. PCTeXv6 Full.rar (có key xịn update thõa mái).

Còn nhiều phần mềm khác....

Link:

pass: minhha2007

Chúc các bạn thành công!!!!

Đã upload thêm một số phần mềm: Equation and Calculation 5.01 (phần mềm đạt giải CNTT 2008, phiên bản mới) và số phần mềm khác

Ngày 02/08/2010 đã upload thêm một số phần mềm quản lý:

1. DienNT

2. LockXLS v4.5.11.rar (đã có phiên bản mới 4.5.21) trên trang chủ ( dùng để khóa các file excel) (giá 4.000.000 VNĐ)

3. Setup QLDv4.0.A-2010 Full.rar (giá 1.000.000 VNĐ)

Ngày: 06/08/2010 đã upload một số phần mềm ELearning:

1. Adobe Presenter 7 (có key)

2. LectureMaker (có key xịn)

Iomar

1. 13 mẫu bìa đẹp.

2. Phần mềm McTest Lite 2009 (hàng hiếm, giá bán 24.000.000 VNĐ).

3. Math Type 6.6 (có cả key).

4. GeoGebra 3.2 (mới nhất).

5. GSP việt (có seria).

6. Passware.kit.enterprise.9.0.full.incl.serial-tsrh.zip (đã có phiên bản 10 trong diễn đàn).

7. PCTeXv6 Full.rar (có key xịn update thõa mái).

Còn nhiều phần mềm khác....

Link:

pass: minhha2007

Chúc các bạn thành công!!!! Bạn datyaly2008 ơi, làm ơn chỉ cách đăng ký McTest-lite với, mình đang cần lắm - mà mua bản quyền thì không nổi đâu ./.

Thanhk nhiều l

kimson65

để có phần mềm Violet ,bạn vào trang bachkim :

tải bộ setup 1.5 về cà.Sau đó bạn paste file sau vào trong mục violet ,trong mục program thì được bản full

hpetina

để có phần mềm Violet ,bạn vào trang bachkim :

tải bộ setup 1.5 về cà.Sau đó bạn paste file sau vào trong mục violet ,trong mục program thì được bản full
V 1.7 có bản Full hok bạn

Bạn cú dùng tạm bản đó đi.Khi nao tui kiếm đuọc tui up len cho!

---------- Post added at 21:04 ---------- Previous post was at 21:09 ----------

bạn là giáo viên ở đâu nhỉ

các bạn muốn Cr-ack phiên bản nào cũng được gửi mail cho mình (thông tin đấy đủ) mình gửi bản Cr-ack cho!!!

---------- Post added at 00:34 ---------- Previous post was at 00:32 ----------

Bạn datyaly2008 ơi, làm ơn chỉ cách đăng ký McTest-lite với, mình đang cần lắm - mà mua bản quyền thì không nổi đâu ./.

Thanhk nhiều l Mình xin lỗi không giúp bạn được, bạn tìm trên diễn đàn có người đã patch được rồi đấy!!!

Thank bạn đã gợi ý.

Bản patch ấy chỉ là file video quảng cáo tài năng của ai ấy.

Dù sao mình cũng thank bạn, chúc bạn luôn hạnh phúc ./.
các bạn muốn Cr-ack phiên bản nào cũng được gửi mail cho mình (thông tin đấy đủ) mình gửi bản Cr-ack cho!!!

---------- Post added at 00:34 ---------- Previous post was at 00:32 ----------

Mình xin lỗi không giúp bạn được, bạn tìm trên diễn đàn có người đã patch được rồi đấy!!!

jhk_hj

Thank bạn đã gợi ý.

Bản patch ấy chỉ là file video quảng cáo tài năng của ai ấy.

Dù sao mình cũng thank bạn, chúc bạn luôn hạnh phúc ./. Bạn vào link của mình ở trên bạn download file MCTESTLITE về copy vào thư mục windows là đăng kí ( nhưng bản quyền đăng kí không phải của trường bạn, bạn chấm bình thường không gới hạn số bài, chỉ khác khi xuất ra bản in bạn chuyển về excell rồi chỉnh tên trường bình thường) chúc bạn thành công!!!!

Thầy có iQBLEO4.0 setup full không? cái này quản lý đề kiểm tra và ra đề chuyên nghiệp lắm.

Mình đang tìm nhưng chỉ có bản Demo thôi.

Thầy có iQBLEO4.0 setup full không? cái này quản lý đề kiểm tra và ra đề chuyên nghiệp lắm.

Mình đang tìm nhưng chỉ có bản Demo thôi. Chỉ có bản iQBLEO 3.0, nhưng nó làm sao bằng McTest Lite 2009 được!?

Theo mình có mấy lý do cho nhận xét của mình:

Thứ 1: Giá của bản iQBLEO4.0 <=8 chai. Trong khi McTest Lite >24 chai.

Thứ 2: McTest là phần mềm quản lý ( có McBank riêng) đảo đề thi trắc nghiệm của Bộ và nhiều Tỉnh Trong các kì thi Tốt nghiệp và Đại học có cả chấm bằng máy Scan (iQBLEO4.0 thì làm gì có chức năng này)!

Thứ 3: Mình thấy McTest rất dể dùng như các phần mềm trắc nghiệm khác.

Trên là những nhận xét có phần chủ quan, mong bạn góp ý.

lovelyemmy_2308

hi lethangdn,

Ban thu dung ultratest xem sao,

minh dang phat trien de gia huu nghi cho ban <10 tr Bản Demo của bác có gì khác với bản full?!

ttc4vn

Đúng vậy, mình thấy trong các phần mềm "trắc nghiệm" thì Mctest lite là tuyệt vời nhất, cũng có 1 số phần mềm khác có chức năng tương tự, tuy nhiên chưa thấy có cái nào qua mặt được Mctest lite (theo mình là vậy).

Mình thích iQBLEO40 ở chỗ, nó có thể quản lý cả phần câu hỏi tự luận, test online, quản lý ngân hàng câu hỏi rất chặt chẽ. Mình cũng rất muốn tìm hiểu về nó.

Mà ở trang có nhiều phần mềm nữa hay lắm, nhưng tiếc là họ kô cho download nên kô làm gì được.

Mà không biết Mctest lite đã có bản mới hơn chưa nhỉ.

Gwydre

Sao mình không thấy phần mềm MC test nhỉ, chỉ có mỗi File Mctestlite.ser thôi.

Down file nào để được phần mềm MC test lite 2009?

thang4_1976

Sao mình không thấy phần mềm MC test nhỉ, chỉ có mỗi File Mctestlite.ser thôi.

Down file nào để được phần mềm MC test lite 2009? Bác download file AQSoft!!

Các chủ đề có liên quan khác