Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By ome419
#640203 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hokha2001
By kao_bzo
#640205 Cái này đã ra phiên bản 2012 v13 rồi. Các thầy cô hay các bạn học sinh chuyên hóa thì không thể thiếu cái này được.

Bản ChemBioOffice 2012 tải về tại đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Khi cài đặt thì dùng key để lấy key nhé. Cài đặt xong thì copy file patcher vào thư mục cài đặt, chuột phải chọn Run as Admintrator sau đó mở đường dẫn đến các file được yêu cầu. OK, thế là xong.
By Dennet

Cái này đã ra phiên bản 2012 v13 rồi. Các thầy cô hay các bạn học sinh chuyên hóa thì không thể thiếu cái này được.

Bản ChemBioOffice 2012 tải về tại đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Khi cài đặt thì dùng key để lấy key nhé. Cài đặt xong thì copy file patcher vào thư mục cài đặt, chuột phải chọn Run as Admintrator sau đó mở đường dẫn đến các file được yêu cầu. OK, thế là xong.

Bạn kiếm cái patcher ở đâu hay vậy? Mình kiếm quá trời lun mà không có, cuối cùng phải tải nguyên cái ChemBioOffice luôn.
By Brodee
#640209 mà chủ thớt có phần mềm làm thí nghiệm hóa khong nhỉ, Bạn vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thử coi. Mình thấy trong đó có nhiều phần mềm hóa học lắm. Mà hình như cái bạn nói là Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì phải!
By Durwyn
#640211 Bạn ơi cho mình hỏi,khi mình Cr-ack nó đòi tìm cái Inventory.exe mà mình không tìm nổi nó ở chỗ nào,bạn chỉ giúp mình với! bạn dùng bộ ChemBioOffice v13 link skydrive của m hả? Cái này nó chỉ có ChemDraw vs Chem3D thôi, nên không có Inventory các thứ đâu, Cr-ack xong Draw vs 3D thì bạn cứ cancel đi. Muốn tải bản đầy đủ thì nó cỡ 2G cơ, m ngại up lên
By Jordain
#640212 tuyệt vời quá, rất Thank bạn đã chia xẻ phần mền ChemOffice này,

mình đã từng cài ChemOffice 2008, lúc format lại máy tính, mất tiêu cái Chem luôn, bây giờ mới tìm thấy.

Chúc bạn nhiều niềm vui.
Kết nối đề xuất: