Bản ChemOffice 2010

Đây không phải là bản rút gon mà là bộ phần mềm dùng để viết công thức hoá học dược tách ra từ bộ Chembioffice Ultra 2010.
Cả bộ nó nặng khoảng hơn 700MB.
Em phải cất công tải về rồi ì ạch giải nén, kiếm key cực quá trời nên néu thấy có ích nhơ Thank giùm.

Dướí đây là Link download:

Code:

Định dạng 7z, có thể mở bằng Winrar hay 7-Zip

Bản ChemOffice 2012

Bổ sung bản 2012:

Link download trực tiếp từ trang chủ:
Code:
Size: 367.02MB hay :
Code:
Size: 237.5MB (đã kèm Cr-ack)

Cr-ack only

Cách cài đặt:
Download về giải nén ra được 3 file exe, trong đó có 1 file patcher.exe dùng để Cr-ack.
Bạn cài 2 file còn lại vào máy (cái nào trước cũng được) rồi mở file patcher.exe lên, nó kêu chọn file nào thì bạn kiếm file đó.

Lưu ý: Phải cài cả 2 file thì ChemOffice 3D mới mở được.

Berresford

[HOT] ChemBioOffice 2010 kèm key chỉ 145,45 MB!

Bạn cũng nên giới thiệu sơ về cái phần mềm chứ, up lên vài pic cho mọi người cùng đánh giá

ChemDraw là phần mềm đánh Công thức toán học + hóa học, là phần mềm giúp bạn gõ được các công thức toán và hóa học hết sức phức tạp...

để mình test thử, mình đang cần cài bản nhẹ này lắm

thanks nhá!!!

amoll07

thank nhe, minh dang tim ban nay, test thu da

diemconuong86

Link die rồi bác chủ ơi!!! Up lại cho bà con cái link khác ở mediafire đi bác..

ang3l_nh0kxjnh

CambridgeSoft ChemBio Office 2010 v12

ome419

kao_bzo

Cái này đã ra phiên bản 2012 v13 rồi. Các thầy cô hay các bạn học sinh chuyên hóa thì không thể thiếu cái này được.

Bản ChemBioOffice 2012 tải về tại đây

Khi cài đặt thì dùng key để lấy key nhé. Cài đặt xong thì copy file patcher vào thư mục cài đặt, chuột phải chọn Run as Admintrator sau đó mở đường dẫn đến các file được yêu cầu. OK, thế là xong.

truongxuan

haha,có khi nào dùng cái này đâu, nhưng mà nghe kể cũng thấy thương, ủng hộ chủ thớt một xíu

Dennet

Cái này đã ra phiên bản 2012 v13 rồi. Các thầy cô hay các bạn học sinh chuyên hóa thì không thể thiếu cái này được.

Bản ChemBioOffice 2012 tải về tại đây

Khi cài đặt thì dùng key để lấy key nhé. Cài đặt xong thì copy file patcher vào thư mục cài đặt, chuột phải chọn Run as Admintrator sau đó mở đường dẫn đến các file được yêu cầu. OK, thế là xong.

Bạn kiếm cái patcher ở đâu hay vậy? Mình kiếm quá trời lun mà không có, cuối cùng phải tải nguyên cái ChemBioOffice luôn.

Brodee

mà chủ thớt có phần mềm làm thí nghiệm hóa khong nhỉ, Bạn vào thử coi. Mình thấy trong đó có nhiều phần mềm hóa học lắm. Mà hình như cái bạn nói là thì phải!

Bạn ơi cho mình hỏi,khi mình Cr-ack nó đòi tìm cái Inventory.exe mà mình không tìm nổi nó ở chỗ nào,bạn chỉ giúp mình với!

Durwyn

Bạn ơi cho mình hỏi,khi mình Cr-ack nó đòi tìm cái Inventory.exe mà mình không tìm nổi nó ở chỗ nào,bạn chỉ giúp mình với! bạn dùng bộ ChemBioOffice v13 link skydrive của m hả? Cái này nó chỉ có ChemDraw vs Chem3D thôi, nên không có Inventory các thứ đâu, Cr-ack xong Draw vs 3D thì bạn cứ cancel đi. Muốn tải bản đầy đủ thì nó cỡ 2G cơ, m ngại up lên

Jordain

tuyệt vời quá, rất Thank bạn đã chia xẻ phần mền ChemOffice này,

mình đã từng cài ChemOffice 2008, lúc format lại máy tính, mất tiêu cái Chem luôn, bây giờ mới tìm thấy.

Chúc bạn nhiều niềm vui.

Các chủ đề có liên quan khác