Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By gini_haryboy98
#636287 Mình đã làm như các bạn hướng dẫn ( ctrl + c or chuột phải -> copy đoãn mã rồi ). Sau khi vào about -> enterkey nó vẫn hiện " Please copy key to clipboard ". Giúp help.

Tiện thể cho mình hỏi muốn up ảnh lên đây thì làm sao, nó đòi url là sao, giúp mình với. Thanks nhiều
By Dack
#636288 bạn coppy mã code kia nhé.

xong rồi bạn bật tera coppy lên.

chọn menu rồ vào about

hiện ra enterkey.

bạn chỉ cần click vào enterkey là ok.

chúc bạn thành công!

---------- Bài thêm lúc 18:16 ---------- Bài trước là lúc 18:15 ----------

bác này hướng dẫn chẳng đâu vào đâu

haizz Bác thật là đầu đất, hướng dẫn hình ảnh rõ ràng vậy cũng không hỉu thế mà mà lại đi hướng dẫn người khác, LOL

By hooker
#636289 Mình đã làm theo hướng dẫn của 2 bác ma nó vẫn hiện " Please copy key to clipboard ". HELP
By Bryant
#636290 Bác thật là đầu đất, hướng dẫn hình ảnh rõ ràng vậy cũng không hỉu thế mà mà lại đi hướng dẫn người khác, LOL

nó tay với cái bác này.haizz.
By Brocleah
#636291 Sao cái của m cài xong nó k có chỗ điền key là như thế nào vậy? chả hiểu sao nữa.làm thế nào để biết đã actived rồi thế
By kiemchuamai
#636292 Sao cái của m cài xong nó k có chỗ điền key là như thế nào vậy? chả hiểu sao nữa.làm thế nào để biết đã actived rồi thế

Mở chương trình lên chọn Menu -> Get Pro phiên bản -> Enter key. Active thành công sẽ hiện chữ Pro. Nếu không chép file key trong thư mục Cr-ack vào thư mục cài đặt chương trình là xong.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By osakaa5
#636294 Ngu vãi. Nó bảo chưa đăng ký cho mục đích thương mại, miễn phí cho người dùng gia đình. Thằng này spam gì đấy.
By lien1321
#636299 Mình cũng chẳng hiều nổi điền key ở chỗ nào mình dùng bản TeraCopy 2.27 hxhx ai giúp với !
Kết nối đề xuất: