Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By maytrang_band2007
#636404 Link mới cho bạn đây

Hướng dẫn tải:
hình như die nốt rồi anh à em điền mã xong nó File not found luôn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sobienana
#636405 hình như die nốt rồi anh à em điền mã xong nó File not found luôn Hi Mình fix lại link mới bạn đây hề hề Siêu văn ngon
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Ouray
#636407 b ơi sao pc booter có virut a b..t thấy kis 13 nó quét hết rùi

Những file .exe như thế này thì các antivirus hay nhận diện là trojan lắm bạn ạ, bạn tắt chức năng bảo vệ đi là ok Hoàn toàn không ảnh hưởng đến hệ thống máy tính nhé, mình dùng 2 năm rồi mà vẫn tốt đó thôi
By Nicanor
#636409 thank bạn nhá zidu doan ngon lắm mà sao mem ngại thế nhỉ

may là không rapid với mấy cái host vớ vẩn là ngon rồi đó Topic này được viết cách đây mấy năm rồi mà bạn, thời điểm đó ziddu down lâu còn bây giờ thì tải nhanh hơn rất nhiều rồi
By lop9c0708_pro
#636411 Cái này lúc trước có dùng nhưng một thời gian thì báo lỗi không chạy được,bắt buộc chạy trên adminstrator nhưng chỉnh hoài cũng chả được,bức quá remove luôn
By anh_emlagi
#636412 thanks chủ thớt nhé, nhưng cũng có mấy link bị die, xin chủ thớt phát hiện kịp thời, mình tải nhìu file lắm Link của phần mềm hay game nào die bạn cứ báo qua trang cá nhân cho mình để mình fix kịp thời nhé
By nhukong
#636413 Cái này lúc trước có dùng nhưng một thời gian thì báo lỗi không chạy được,bắt buộc chạy trên adminstrator nhưng chỉnh hoài cũng chả được,bức quá remove luôn Bản này portable nên thoải mái mà chạy nhé bạn, lỗi gì thì chỉ cần xoá bỏ cái folder "tạm" mà nó đẻ ra thôi là ok
Kết nối đề xuất: