Anh Phj4nh ơi. anh có bản Cr-ack của cái này ko? hay cho em số key cũng được tks anh nhiều

Cái này làm gì có key hả bạn, bản này mình up lên là chạy được luôn Hơn nữa không cần cài đặt, không gây rác máy trong quá trình sử dụng, quá tiện lợi còn gì nữa

Link XP repair mediafire bị die rồi bạn ơi Link mới cho bạn đây
Hướng dẫn tải:

Mitchel

bạn ơi mình down qua idm nó cứ thông báo không được chỉnh phần gì ở key là sao bạn up sang mf hay gì khác được ko..... à mà mình hỏi luôn mình đang dùng cookie để down ở 1 số trang mà thấy cái này là xoá cookie có bị ảnh hưởng j không bạn

vietkute1503

bạn ơi mình down qua idm nó cứ thông báo không được chỉnh phần gì ở key là sao bạn up sang mf hay gì khác được ko..... à mà mình hỏi luôn mình đang dùng cookie để down ở 1 số trang mà thấy cái này là xoá cookie có bị ảnh hưởng j không bạn

Up lên MF nó hay del file lắm bạn ạ, mình up lên rapid cho bạn nè, bây giờ down rapid sướng rồi

cungchu_vn

sao không tải về được thế pro pc booter!@ Link này tải vẫn tốt mà bạn

DK_2

Phần mềm portable này rất lởm, Mọi người hãy tự kiểm chứng:

1. Down Portable này về

2. Giải nén, chạy PC Booter

3. Fix lỗi phát hiện được

4. Xóa Folder giải nén trước(hay giải nén file .rar tải về ban đầu ra chỗ khác).

5. Chạy PC Booter ở Folder vừa giải nén, nó lại tìm ra các lỗi y như ở lần chạy trước!

Cứ như vậy..... Suy ra Phần mềm này đáng nghi ngờ, cần xem lại!

t.lengoctu

Phần mềm portable này rất lởm, Mọi người hãy tự kiểm chứng:

1. Down Portable này về

2. Giải nén, chạy PC Booter

3. Fix lỗi phát hiện được

4. Xóa Folder giải nén trước(hay giải nén file .rar tải về ban đầu ra chỗ khác).

5. Chạy PC Booter ở Folder vừa giải nén, nó lại tìm ra các lỗi y như ở lần chạy trước!

Cứ như vậy..... Suy ra Phần mềm này đáng nghi ngờ, cần xem lại! Lần sau thực chất báo ảo thôi bạn ạ, Portable chỉ khác là chạy luôn, không cần cài vào máy nên nhẹ nhàng. Yên tâm mà dùng nhé bạn

Link mới cho bạn đây

Hướng dẫn tải:
hình như die nốt rồi anh à em điền mã xong nó File not found luôn

sobienana

hình như die nốt rồi anh à em điền mã xong nó File not found luôn Hi Mình fix lại link mới bạn đây hề hề Siêu văn ngon

Ouray

b ơi sao pc booter có virut a b..t thấy kis 13 nó quét hết rùi

Những file .exe như thế này thì các antivirus hay nhận diện là trojan lắm bạn ạ, bạn tắt chức năng bảo vệ đi là ok Hoàn toàn không ảnh hưởng đến hệ thống máy tính nhé, mình dùng 2 năm rồi mà vẫn tốt đó thôi

nhoc_heyho

thank bạn nhá zidu doan ngon lắm mà sao mem ngại thế nhỉ

may là không rapid với mấy cái host vớ vẩn là ngon rồi đó

Nicanor

thank bạn nhá zidu doan ngon lắm mà sao mem ngại thế nhỉ

may là không rapid với mấy cái host vớ vẩn là ngon rồi đó Topic này được viết cách đây mấy năm rồi mà bạn, thời điểm đó ziddu down lâu còn bây giờ thì tải nhanh hơn rất nhiều rồi

vitienyeuem

thanks chủ thớt nhé, nhưng cũng có mấy link bị die, xin chủ thớt phát hiện kịp thời, mình tải nhìu file lắm

lop9c0708_pro

Cái này lúc trước có dùng nhưng một thời gian thì báo lỗi không chạy được,bắt buộc chạy trên adminstrator nhưng chỉnh hoài cũng chả được,bức quá remove luôn

anh_emlagi

thanks chủ thớt nhé, nhưng cũng có mấy link bị die, xin chủ thớt phát hiện kịp thời, mình tải nhìu file lắm Link của phần mềm hay game nào die bạn cứ báo qua trang cá nhân cho mình để mình fix kịp thời nhé

nhukong

Cái này lúc trước có dùng nhưng một thời gian thì báo lỗi không chạy được,bắt buộc chạy trên adminstrator nhưng chỉnh hoài cũng chả được,bức quá remove luôn Bản này portable nên thoải mái mà chạy nhé bạn, lỗi gì thì chỉ cần xoá bỏ cái folder "tạm" mà nó đẻ ra thôi là ok

Các chủ đề có liên quan khác