Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By romanticman_tran
#636386 Anh Phj4nh ơi. anh có bản Cr-ack của cái này ko? hay cho em số key cũng được tks anh nhiều

Cái này làm gì có key hả bạn, bản này mình up lên là chạy được luôn Hơn nữa không cần cài đặt, không gây rác máy trong quá trình sử dụng, quá tiện lợi còn gì nữa

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By leo_nice2002
By Mitchel
#636390 bạn ơi mình down qua idm nó cứ thông báo không được chỉnh phần gì ở key là sao bạn up sang mf hay gì khác được ko..... à mà mình hỏi luôn mình đang dùng cookie để down ở 1 số trang mà thấy cái này là xoá cookie có bị ảnh hưởng j không bạn
By vietkute1503
#636391 bạn ơi mình down qua idm nó cứ thông báo không được chỉnh phần gì ở key là sao bạn up sang mf hay gì khác được ko..... à mà mình hỏi luôn mình đang dùng cookie để down ở 1 số trang mà thấy cái này là xoá cookie có bị ảnh hưởng j không bạn

Up lên MF nó hay del file lắm bạn ạ, mình up lên rapid cho bạn nè, bây giờ down rapid sướng rồi
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By DK_2
#636394 Phần mềm portable này rất lởm, Mọi người hãy tự kiểm chứng:

1. Down Portable này về

2. Giải nén, chạy PC Booter

3. Fix lỗi phát hiện được

4. Xóa Folder giải nén trước(hay giải nén file .rar tải về ban đầu ra chỗ khác).

5. Chạy PC Booter ở Folder vừa giải nén, nó lại tìm ra các lỗi y như ở lần chạy trước!

Cứ như vậy..... Suy ra Phần mềm này đáng nghi ngờ, cần xem lại!
By t.lengoctu
#636395 Phần mềm portable này rất lởm, Mọi người hãy tự kiểm chứng:

1. Down Portable này về

2. Giải nén, chạy PC Booter

3. Fix lỗi phát hiện được

4. Xóa Folder giải nén trước(hay giải nén file .rar tải về ban đầu ra chỗ khác).

5. Chạy PC Booter ở Folder vừa giải nén, nó lại tìm ra các lỗi y như ở lần chạy trước!

Cứ như vậy..... Suy ra Phần mềm này đáng nghi ngờ, cần xem lại! Lần sau thực chất báo ảo thôi bạn ạ, Portable chỉ khác là chạy luôn, không cần cài vào máy nên nhẹ nhàng. Yên tâm mà dùng nhé bạn
Kết nối đề xuất: