Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By duydung_dao85
By Nguyen_yeu
#636538 cái này nếu xài máy mình active key của ct thì được rồi giả dụ đem qua máy(máy bị hư khác) nếu bị mất driver mạng chẳng hạn...phải vào winmini rồi thì vào web ... để lấy code cho máy đó nản nhỉ...còn nửa nếu đả biết cách vào winmini rồi thì ngưòi ta cần gì xài cái của bác ghost 32 là xong ý kiến thế thôi mong bác đừng gạch đá Tương lai của chương trình không phải là miễn phí, các bạn dùng là thấy rồi.

Nhiều người chạy ghost 32 vẫn thấy lỗi mà không xử lý được, ghost 32 không phải là tất cả nếu chưa hiểu về cách ghost máy.

Sẽ có bản dành cho WinMini không cần kết nối Internet nhưng vẫn phải nhập mã số máy.
By Eddison
#636539 Cho em hỏi easy ghost bây giờ mà không có mạng thì chịu chết hay sao meigyoku1? Kết nối mạng để kiểm tra phiên bản mới và kiểm tra key lưu trên mạng. Bản dùng cho WinPE không cần kết nối mạng nhưng vẫn cần mã số máy người dùng.
By Gilmer
#636541 Phần mềm rất hay và an toàn. Xưa dùng phần mềm của Tàu khựa mất hết dữ liệu. Vì Onekey nó không phân biệt được khi boot xong lại không khởi động vào Windows được. Tàu vẫn là Tàu thôi.
By girl_l0v3_00
#636543 Đã có phiên bản 3, ai cần thì chạy update nhé!

Máy mình là netbook không có ổ đĩa, vậy có ghost được windows không pác, mình đang chạy windows 8 mà bây giờ muốn cài lại windows xp, mà lỡ có chuyện gì thì ghost lại windows 8, vậy tạo bản ghost windows 8 đang xài rồi cài windows xp, nếu muốn sử dụng lại windows 8 thì chỉ cân chạy bản ghost windows 8 là như cũ ( phần mềm, driver như cũ) hở pác?????
By Culhwch
#636544 Máy mình là netbook không có ổ đĩa, vậy có ghost được windows không pác, mình đang chạy windows 8 mà bây giờ muốn cài lại windows xp, mà lỡ có chuyện gì thì ghost lại windows 8, vậy tạo bản ghost windows 8 đang xài rồi cài windows xp, nếu muốn sử dụng lại windows 8 thì chỉ cân chạy bản ghost windows 8 là như cũ ( phần mềm, driver như cũ) hở pác????? Chính xác! Nói một cách dễ hiểu hơn:

1.Tạo bản Ghost windows 8 đang dùng, cất vào kho

2. Tải bản Ghost windows XP (Tìm bản dành cho phòng net cho nhẹ)

3. Ghost windows XP bằng Easy Ghost

4. Sau một thời gian chán thì lại ghost lại windows 8 bằng file ở bước 1

Bản ghost chứa đựng: Phần mềm, thông tin cá nhân, driver của ổ đĩa cài windows nhé bác!
By son_tran92
#636545 Chính xác! Nói một cách dễ hiểu hơn:

1.Tạo bản Ghost windows 8 đang dùng, cất vào kho

2. Tải bản Ghost windows XP (Tìm bản dành cho phòng net cho nhẹ)

3. Ghost windows XP bằng Easy Ghost

4. Sau một thời gian chán thì lại ghost lại windows 8 bằng file ở bước 1

Bản ghost chứa đựng: Phần mềm, thông tin cá nhân, driver của ổ đĩa cài windows nhé bác! Vậy bây giờ xài Easy Ghost để tạo bản ghost windows 8 đang xài được không hở bạn????
By taitu_qn
#636546 Vậy bây giờ xài Easy Ghost để tạo bản ghost windows 8 đang xài được không hở bạn???? Được đó bác! Chọn cái Sao lưu Windows thành file Ghost
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym