Bi_Yo

Ai xài Anti Virus riêng thì k Cr-ack được đâu nhé ! Firewall của Avast không chặn được Firewall của Windows

Không dùng TU để uninstall TU được hả mấy bác ? Đúng thế đó bạn dùng Revo unistall thịt TU đi

Fachnan

Không dùng TU để uninstall TU được hả mấy bác ? Bạn có thể tự cắn cái lưng của mình được không?

trucvy_vyvy

Mình vừa làm theo hướng dẫn nhưng đến lúc nhập key thì đều bị báo
"A firewall Prevents online Your Total Uninstall to validate license".

Sau đó ngồi tìm hiểu cách khắc phục và đã phát hiện ra cách để nhập key mà không bị báo như trên.

Đầu tiền các bạn làm theo y như hướng dẫn của chủ thớt:

1. Download Windows_Firewall-Block_Total_Uninstall_630 và License.dat về và giải nén.

2. Click chuột phải chạy quyền admin file Windows_Firewall-Block_Total_Uninstall_630.bat

3. Cài đặt Total Uninstall 6.3.0

4. Add key trên với tên bất kỳ (Bước này bỏ qua vì nhập key sẽ bị báo lỗi)

5. Mở file host từ đường dẫn C:\Windows\system32\drivers\etc\host bỏ dòng 0.0.0.0 total-uninstall.com .

7. Copy file license.dat vào thư mục bạn vừa cài đặt( "C:\Program Files\Total Uninstall 6" )

Đến đây thì các bạn đừng mở TU vội, copy file winspool.drv vào thư mục cài đặt. Sau đó nhập key là OK!

File winspool.drv:

Bản cài đặt full:

Bản Portable:

Những bản trên mình đã test, tất cả đều OK.

Bonus cho mọi người ảnh:

Nguồn tham khảo: thuthuat-vnzet.com

Để cái tít số 1 thế giới thì không đúng rồi, dựa vào đâu mà nói số 1 chứ. Hiện nay chỉ có một trang nước ngoài đánh giá rất nhiều phần mềm và nhiều thứ khác nữa chính xác nhất. Mọi người có thể vào và xem xếp hạng của Total Uninstaller sẽ vỡ mộng ngay . Mình đang dùng revo uninstaller pro, tuy chưa hẳn là tốt nhất, nhưng quả thật là hiệu quả tốt hơn hẳn những phần mềm khác mình đã dùng

Xơ ri vì làm chủ thớt mất vui nhé ^^!

vivannguyen26

Mình vừa làm theo hướng dẫn nhưng đến lúc nhập key thì đều bị báo
"A firewall Prevents online Your Total Uninstall to validate license".

Sau đó ngồi tìm hiểu cách khắc phục và đã phát hiện ra cách để nhập key mà không bị báo như trên.

Đầu tiền các bạn làm theo y như hướng dẫn của chủ thớt:

1. Download Windows_Firewall-Block_Total_Uninstall_630 và License.dat về và giải nén.

2. Click chuột phải chạy quyền admin file Windows_Firewall-Block_Total_Uninstall_630.bat

3. Cài đặt Total Uninstall 6.3.0

4. Add key trên với tên bất kỳ (Bước này bỏ qua vì nhập key sẽ bị báo lỗi)

5. Mở file host từ đường dẫn C:\Windows\system32\drivers\etc\host bỏ dòng 0.0.0.0 total-uninstall.com .

7. Copy file license.dat vào thư mục bạn vừa cài đặt( "C:\Program Files\Total Uninstall 6" )

Đến đây thì các bạn đừng mở TU vội, copy file winspool.drv vào thư mục cài đặt. Sau đó nhập key là OK!

File winspool.drv:

Bản cài đặt full:

Bản Portable:

Những bản trên mình đã test, tất cả đều OK.

Bonus cho mọi người ảnh:

Nguồn tham khảo: thuthuat-vnzet.com làm theo hd vẫn không dc T_T

Garnell

h link thành bản 6.3.1 rồi . Ai up link kleii đi

Các chủ đề có liên quan khác