cobegalang09

Datacode là như thế nào bạn, là dữ liệu của ngày 13/3/2013 đó hả? đúng rồi đó bạn

xuan_quynh303

bản này hình như Cr-ack sẵn hay sao rồi hả chủ thớt ơi ? chưa Cr-ack đâu nhé bạn, Có Key sẵn trong tệp nhé

duongthang_2004

Thanks,cái này gỡ sạch,mỗi tội không làm mất folder cài đặt,em đã dùng thử TU và đã mấy lần cài lại win,vì nó gỡ cả mấy file liên quan đến window,vãi thật!

Cái này gỡ sạch không mọi người, đang xài revo nhưng nó dạo này có lỗi nên mún tìm cái khác thay thế.

Stanwik

Cái revo của mềnh nó dở chứng, cài đi cài lại mấy lần không ăn thua nên tìm cái nào tốt để thay. Mà YU chán thật à, nó gỡ không sạch hay sao?

mouocxa

cái này hình như là tự động Cr-ack hay sao ấy..chạy xong bấm xem bản quyền thì thấy tên mình :?

n0_crazy

cái này gỡ hay , sạch mà, tất nhiên còn xót foder nhưng rỗng, mình dùng bản 7.4 giờ nó tự update lên 7.5

Lanny

Cái này gỡ sạch không mọi người, đang xài revo nhưng nó dạo này có lỗi nên mún tìm cái khác thay thế. Cái revo của mềnh nó dở chứng, cài đi cài lại mấy lần không ăn thua nên tìm cái nào tốt để thay. Mà YU chán thật à, nó gỡ không sạch hay sao? - Mình nào giờ rất tin tưởng TU, từ lúc TU cứ nâng cấp phiên bản liên tục và việc Key&Cr-ack khó khăn mình xoay qua Revo, Revo làm việc rất tốt và hiệu quả không ngờ,mình thấy Revo hay nên tìm hiểu và kết quả sau đây có lẽ gây bất ngờ cho các bạn với bảng so sánh & đánh giá về Phần mềm Uninstall :
Toptenreviews

Cho em hỏi là khi gỡ phần mềm mà phải khởi động lại thì sau khi khởi động lại thì YU này có tiếp tục quét và xóa các phần sót lại giống TU không z mấy pro?

Các chủ đề có liên quan khác