Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By misabear2803
#635767 haha! đã quá được lên trang đầu! tui có nói tui active không được đâu nà! chỉ là bác đưa cái link patch cùi bắp nên tui bức xúc thui! I AM SORRY Không j,a e thôi,tại mạng wifi cùi quá,với lại lúc sáng t làm thấy link đó cũng tải nhanh,chỉ cần chờ 90s,ai ngờ khổ thế
By KelVin_KelVin
#635769 Code: http://www.mediafire.com/?u6ksiqrs57b9308 link patch đã nén! nhưng cũng không giảm được mấy!
By karl_lion
#635770 Có phài con người không vậy,tui đang upload lên mediafire,mọi người chờ tí,wifi của ktx rất yếu,con người thì nói chuyện nhã nhặn chút nhá,ai active được cho thằng này cục gạch dùm nha,thanks trích của chủ top : "ai active được xin cho thằng shuchanglove 1 cục gạch,con người j đâu thô lỗ quá,tui đang cố gắng vì a e trong 4rum nhưng vì mạng quá cùi nên lâu"

==> kha kha chủ top nój chuyện nge dễ thương wá đj hà. Uj hun cáj coj, dễ thươg aaaa
By jade_2192000
#635771 trích của chủ top : "ai active được xin cho thằng shuchanglove 1 cục gạch,con người j đâu thô lỗ quá,tui đang cố gắng vì a e trong 4rum nhưng vì mạng quá cùi nên lâu"

==> kha kha chủ top nój chuyện nge dễ thương wá đj hà. Uj hun cáj coj, dễ thươg aaaa Ai active được cmt nha ^^
By giangnam_892003
#635778 haha! đã quá được lên trang đầu! tui có nói tui active không được đâu nà! chỉ là bác đưa cái link patch cùi bắp nên tui bức xúc thui! I AM SORRY Edit lại bài viết ở trang đầu đi thím.
By sweet_lovelycat_42019
#635780 mìh active được rồj. thak thớt. nhưng để test đã E test rồi nhá,defrag tẹt ra,không sợ trial ^^
By dungnv8408_ict
#635781 Up thêm link Kleii cho anh em thêm lựa chọn nhé:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: