Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By dth_75
#635912 thanh kiu. Nhưng link die rồi bạn à Link không die bạn nhé, bạn kiễm tra lại kỹ đi, mình mới test bình thường.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kinhdoanh_hiendai
#635913 Bạn cho mình hỏi nếu dùng song song với 1 phần mềm diệt virus khác như KIS 2012 chẳng hạn thì có khả năng dẫn đến xung đột không?

Mình đang sử dụng Zemana antilogger, theo bạn thì 2 phần mềm này cái nào tốt hơn?

Thanks bạn nhiều nhé
By conbocon
#635914 Bạn cho mình hỏi nếu dùng song song với 1 phần mềm diệt virus khác như KIS 2012 chẳng hạn thì có khả năng dẫn đến xung đột không?

Mình đang sử dụng Zemana antilogger, theo bạn thì 2 phần mềm này cái nào tốt hơn?

Thanks bạn nhiều nhé Khả năng xung đột giữa KIS và tools Spyware Doctor là không cao, mình đã test thấy máy vẫn chạy bình thường không có hiện tượng xung đột xãy ra. Về Zemana antilogger và PC Tools Spyware Doctor mỗi một app đều có chức năng khác nhau, nhưng theo ý kiến cá nhân của mình thì thấy Spyware Doctor sử dụng hiệu quả hơn, khả năng quét và phát hiện các keylog nhanh hơn và diệt sạch hơn, giao diện lại dễ sử dụng.
By at8918
#635915 Để mình down về cài thử xem sao. Mình chỉ dùng mỗi phần mềm này vì chỉ sợ mất thông tin vào tay người khác thôi, chứ còn virus thì không sợ, ghost phát là hết (chắc vậy). Mình dùng vài lần, hiệu quả cao lắm, phần mềm này là chuyên sâu vào keylog với trojan rồi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym