Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Brandan
#632785 _ SMP cài xong cảm giác không có gì khác lúc đầu ( có thể là do nó nghiêng về sửa chữa )

_ TU hầu hết chức năng mình thấy đều khá tốt nhưng càm giác hơi nặng nề, tốt nhất là nên xài cho máy có cấu hình tương đối 1 chút.

_ ASC cảm giác lúc mới cài máy khởi động nhanh hơn hẳn nhưng không biết có phải do hàng TQ hay không mà càng về sau càng thấy chán _ Chức năng thì nhiều mà chẳng có cái nào ra hồn.

_ ASO sau khi smart scan máy chạy nhanh hơn hẳn, chạy rất nhẹ nhàng không tốn tài nguyên máy, các chức năng cũng rất tốt nhưng protector khá lỏm ( so với các AV khác ) và cũng đừng bao giờ **ng tới chức năng scan malware Hãy dùng antivirus chuyên nghiệp để lo chuyện đó.
By shindoknight
#635968 Không cần chờ bạn so sánh đâu. System Mechanic Pro luôn đứng đầu trong hầu hết bảng xếp hạng uy tín. Máy bạn lúc đầu đã nhanh thì cài vào vẫn vậy là đúng rồi, windows có nhược điểm càng dùng lâu máy càng ì ạch dùng phần mềm này để máy lúc nào cũng như mới mua
By littleprincess2508
#635969 Nói chung quan trọng là phần cứng còn nếu cài bạn chỉ nên cài 1 soft, theo kinh nghiệm của mình bạn cứ rọn rác thường xuyên và kết hợp chống phân mảnh thì máy sẽ hoạt động ổn định thôi.
By nangthuytinh_089
#635970 Nói chung quan trọng là phần cứng còn nếu cài bạn chỉ nên cài 1 soft, theo kinh nghiệm của mình bạn cứ rọn rác thường xuyên và kết hợp chống phân mảnh thì máy sẽ hoạt động ổn định thôi. PR để bán Diskeeper à. Tiết là không có tiền mua có code kis cậu change không
By Shiloh
#635971 mình thì không thích xài những phần mềm trên, vì nó tốn khá nhiều thời gian để quét máy, riêng mình thì thích dùng ashampoo winoptimizer vì nó quét nhanh mà sạch nữa
By incute_babyxinhyeu
#635972 PR để bán Diskeeper à. Tiết là không có tiền mua có code kis cậu change không Mình chỉ bán chứ không đổi bạn ah
By messy_smart
#635973 Không cần chờ bạn so sánh đâu. System Mechanic Pro luôn đứng đầu trong hầu hết bảng xếp hạng uy tín. Máy bạn lúc đầu đã nhanh thì cài vào vẫn vậy là đúng rồi, windows có nhược điểm càng dùng lâu máy càng ì ạch dùng phần mềm này để máy lúc nào cũng như mới mua bác nói đúng, SMP luôn đứng đầu, nó quét mạnh mẽ thật, trong top đó thì vote nó cho. mình chỉ dùng Auslogics BoostSpeed, nó khá đầy đủ chức năng nhưng quét sửa rất nhanh, nhẹ, chạy mượt chứ không ì ì như tune up
By vumanhcuong_bn179
#635976 Vote cho system mechanic professional, chỉ có điều nó khắt khe vụ bản quyền quá! Nếu không thể dùng SMP thì qua aso cũg ngon. Aso quét 1 phát windows nhẹ hẳn!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online