Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tieuyen19
#636004 Xong rồi vứt thư mục Windows Activation Backup ở đâu cũng được phải không pạn? Chưa Test nhưng khi nó lưu chung vào ATM thì khi Copy lưu thì nên Copy cái thư mục lớn chứa cả hai ấy...
By manhtu.info
#636005 Thắc mắc không biết có thể dùng file sao lưu token của máy này đem qua máy khác khôi phục được không?
By boycutetimgirldethuong
#636006 Thắc mắc không biết có thể dùng file sao lưu token của máy này đem qua máy khác khôi phục được không? máy nào cho máy đó, không dùng cho máy khác được đâu, có khi dùng lại cho máy mình còn không được nữa ấy chứ
By trecontimdoco
#636008 máy nào cho máy đó, không dùng cho máy khác được đâu, có khi dùng lại cho máy mình còn không được nữa ấy chứ điều này thì chắc chắcn không, trừ khi bạn dùng khác phiên bản, còn cùng một phiên bản, 32-64 bit không thành vấn đề
By [email protected]
#636010 Mình không thể backup lại được Windows 8 WMC đã được Activate by phone ngày 1/3/2013

P/s: Ảnh chụp khi Activate này 1/3/2013

By hung22minh
#636011 máy nào cho máy đó, không dùng cho máy khác được đâu, có khi dùng lại cho máy mình còn không được nữa ấy chứ Máy mình mà không dùng được thì gặp một lần ở Office còn Windows thì chưa gặp lần nào. Lúc đó nó còn kẹt cái key Trial của bản VL hay sao đó, lúc vào xem nó kích hoạt chưa thì 1 cái key kích hoạt, còn cái key kia chưa kích hoạt
By Edensaw
#636012 lần đầu tiên down phần mềm tại vnzôm về giải nén ra bị lỗi down ATM bản raz về 1.8Mb giải nén ra lỗi mà sao mình dùng ATM ver3.3 lại không được nhỉ? chạy exe xong nó hiện phần mềm lên nhưng các mục khác ẩn...ai biết chỉ với. mình gà máy tính
By thanhphuong_11788
#636013 máy em xài cái này không được, em có file backup rồi nhưng sao chạy bản RC 4 này lên nó báo lỗi, mấy nút backup nó tối thui khồng bấm vào được giúp em với
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym