nhoc_ngoc1909

cái này có tính tiền mà, sao lại gọi free nhỉ ???

nhà mình mới xem có mấy phút mà nó tăng tiến zù zù

thangantd

nhà mình dung internet theo dung lượng . Dùng cái này có tốn lắm không nhỉ . Nặng như tải video thì chít tiền

Benedetto

trên mạng có trang . xem nét lắm các bạn vào xem rồi cho í kiến nha

Đây là bản mới nhất có thể xem được các kênh của VTC,VTV.Vietnamnet(Vietnamet chỉ có trên cáp Hà Nội thui đó=>kện chưa) và 1 số đài địa phương hay các kênh quốc tế như : CCTV,ESPN(xem ngoại hạng anh thì thui ju`j). ..Đặc biệt NIKATA còn tích hợp chức năng hiển thị các chương trình sẽ phát trong ngày của các đài(đỡ phải theo dõi Tivi khi có 1 bộ phim hay .Ủng hộ hàng Made in Vietnam nào anh em!!!!!!!!!!!!!

Code: http://www.mediafire.com/download.php?mzyzdnc4yy2 Nhớ thank khi thấy bài viết có ý nghĩa nha

---------------------------------------------------------------------

Đây là bản mới nhất có thể xem được các kênh của VTC,VTV.Vietnamnet(Vietnamet chỉ có trên cáp Hà Nội thui đó=>kện chưa) và 1 số đài địa phương hay các kênh quốc tế như : CCTV,ESPN(xem ngoại hạng anh thì thui ju`j). ..Đặc biệt NIKATA còn tích hợp chức năng hiển thị các chương trình sẽ phát trong ngày của các đài(đỡ phải theo dõi Tivi khi có 1 bộ phim hay .Ủng hộ hàng Made in Vietnam nào anh em!!!!!!!!!!!!!

[/CENTER] éc éc... mình vô cùng thanks bạn giới thiệu chương trình. Đó là link Beta 4 build 2 khi update lên Beta 4 build 3 sẽ bị lỗi!

các bạn có thể vào đây xem chi tiết nha

nhock_paper

thử bít liền ah

à.... anh bạn chuẩn bị sửa bài và hình lại nha... mình sắp tung ra beta 4.4 rồi đó

Các chủ đề có liên quan khác