Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By icy_girl9x
#635194 Trước khi cài đặt, vào Control Panel, Regional and Language..., vào phần Language, chọn càifiles for East Asian Language. Để cài thêm phần hỗ trợ xử lý tiếng việt, không những cho phần mềm này, mà còn cho các phần mềm hỗ trợ cả tiếng anh và tiếng Việt khác như SDl Trados. Thì không phải lăn tăn gì về font feo gì cả.
By nganhang2k2008
#635195 Trước khi cài đặt, vào Control Panel, Regional and Language..., vào phần Language, chọn càifiles for East Asian Language. Để cài thêm phần hỗ trợ xử lý tiếng việt, không những cho phần mềm này, mà còn cho các phần mềm hỗ trợ cả tiếng anh và tiếng Việt khác như SDl Trados. Thì không phải lăn tăn gì về font feo gì cả. làm như bạn chỉ có được đâu?không hiểu nỗi nữa.chán quá.đang cần học tiếng anh mà.
By trqhuong
#635197 Chương trình này hay thật, nhưng hay lỗi, có khi hôm nay dùng không sao, mai lại lỗi font, hay cái gì đó. Mình có hai máy giống hệt nhau, một ở nhà và một ở cơ quan, một cái thì chạy bình thường với grammar 2.4, một cái hôm trước chạy ngon, hôm sau chạy báo lỗi run time error '430' tìm mọi cách để sửa mà không được. Chả nhẽ lại phải cài lại window vì gramma 2.4, trong khi các chương trình khác chạy ngon lành.
By kristin_ngan
#635199 Các bạn ơi, có ai có TỰ ĐIỄN TIẾNG VIỆT O? cho tui xin với. Địa chỉ mail của tui [email protected]. cãm ơn các bạn nhiều và rất mong thư
By dang_hongky
#635200 Các bạn ơi, có ai có TỰ ĐIỄN TIẾNG VIỆT O? cho tui xin với. Địa chỉ mail của tui [email protected]. cãm ơn các bạn nhiều và rất mong thư bạn có thể tra từ điển tiếng việt trực tuyến tại website Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! , chọn vietnamese - vietnamese dictionary.
By ellavip2000
#635201 Các bạn ơi, có ai có TỰ ĐIỄN TIẾNG VIỆT O? cho tui xin với. Địa chỉ mail của tui [email protected]. cãm ơn các bạn nhiều và rất mong thư bạn mang 6k ra hàng đía mua 1 cái từ điển lạc việt mtd2002 là có ngay, download làm gì mất thời gian
By chy_yeu
#635203 bạn có thể tra từ điển tiếng việt trực tuyến tại website Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! , chọn vietnamese - vietnamese dictionary. Ac ac cảm ơn bạn đã giúp nhưng cái tui cần là phần mền cài vào máy vì nhà tui o có mạng thường xuyên. Dù gì cũng cãm ơn bạn thật nhiều
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym