Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hoangtu_star_black89
#635275 vậy làm như bạn có ghost được từ DOs không hay cũng như bạn nhox... vậy?

mình dow hiren boot 15 ve ghi ra đĩa vào windows mini,test ổ cứng,phân vùng ok nhưng chỉ chạy ghost không dc nên đang tìm hiểu,có gì giúp mình
By Ittamar
#635276 Portable Ultraiso : (Dùng cái này cho nhẹ

ghost32.7z: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Đừng click trược tiếp vào link, mà hãy copy - pase vào trình duyệt

(Đã test với HBCD 15.1)

bản hiren boot mới nhất : cái này mấy bạn tìm trên google đi hay nếu có rồi thì bỏ qua

Tiến hành:

Bước 1: Mở file iso của hiren boot = Ultraiso

Bước 2: add file ghost32.7z mới vừa download lúc nãy vào thừ mục HBCD\Programs\Files của hiren boot

Bước 3:Save

( Xin phép dùng nguyên văn câu từ của nhox....., nhưng tất cả các link mình đã thay đổi. File Ghost32.7z là link mình up ) vậy làm như bạn có ghost được từ DOs không hay cũng như bạn nhox... vậy?

mình dow hiren boot 15 ve ghi ra đĩa vào windows mini,test ổ cứng,phân vùng ok nhưng chỉ chạy ghost không dc nên đang tìm hiểu,có gì giúp mình
By khungdien_a17
#635281 lúc vào mini windows kích cái hiren boot menu -->backup--> ghost optional thì báo lỗi không tìm thấy ghost32.exe ai chỉ cách khắc phục cái e cũng bị lỗi như bác này!hjx
By my_fa
#635283 vào dos programs/dos/dos/gõ menu/custom/norton ghost

lưu ý : các bạn vẫn phải thêm ghost.7z vào thư mục HBCD/Dos như bạn nhoxsieuway
Kết nối đề xuất: