Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cunhan
#635396 ông uploader ah.mạng tui down còn khó ấy.chán chịu khó đi bác,thế này mà cho bác kéo mấy cái film bluray chắc bác bó tay luôn nhỉ )

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Ouray
#635397 chịu khó đi bác,thế này mà cho bác kéo mấy cái film bluray chắc bác bó tay luôn nhỉ ) down thì cũng không xoắn. nhưng ghi ra usb gặp mấy bản này. nản. coi như usb chả còn làm ghì được
By newbies_kid19
#635399 Đồng ý với bạn ngockhanh_2907 vừa sửa máy vừa nghía mấy em cũng đỡ mệt mà,hi..hi...hi!Thank bạn rất nhiều! không thích. thì vào sửa menu.lst ấy.xoá đường dẫn đến file ảnh.
By Tubetxinh_dangyeughe
#635400 Hi tất cả các bạn, mình đang mod ( tối ưu dung lượng sao cho nhẹ nhất ) vẫn kết hợp cho đủ bộ 3 : Hiren's + Win7 pe + MiniXP.

Mình sẽ chia sẻ bản V2 sắp tới, hi vọng là đủ bộ 3 mà khoảng 500 - 600 MB thôi.Tại vừa làm vừa Rebuild nên thời gian cũng khó khăn quá
By lam_quocthao2000
#635402 Mình nghĩ mọi người cần hiệu quả chứ chả cần mấy cái ảnh lôi thôi làm zì vì chả ai muốn vào Hirent Boot để ngắm nghía cái thứ này đâu ^^..hihi.. Mình biết thế chứ, nhưng mình đã test rất nhiều rồi, chưa thấy lỗi gì hết....he.

Hay là các bản sau mình cho bà già vào nhỉ, lúc đó chắc hết thắc mắc là vì sao mình cho girls xinh vào nữa

mình Rebuild thì làm sao mà hợp ý được tất cả mọi người đây.....
By spiderman_hqc
#635403 Hi tất cả các bạn, mình đang mod ( tối ưu dung lượng sao cho nhẹ nhất ) vẫn kết hợp cho đủ bộ 3 : Hiren's + Win7 pe + MiniXP.

Mình sẽ chia sẻ bản V2 sắp tới, hi vọng là đủ bộ 3 mà khoảng 500 - 600 MB thôi.Tại vừa làm vừa Rebuild nên thời gian cũng khó khăn quá bác làm bản. bỏ cả mini win7 đi. còn ngoài dos thì càng ít càng tốt. dưới 400mb thì ngon

bác mod cái có win7 thì không cần nhẹ đâu. mấy ông dùng win7 pe. rõ ràng là không cần nhẹ
By vh_gmai
#635405 bác làm bản. bỏ cả mini win7 đi. còn ngoài dos thì càng ít càng tốt. dưới 400mb thì ngon

bác mod cái có win7 thì không cần nhẹ đâu. mấy ông dùng win7 pe. rõ ràng là không cần nhẹ Thank bạn, mình sẽ lưu ý với ý kiến của bạn, nhưng bạn không biết đấy chứ, bữa nay mấy dòng máy mới nó kén Hiren's, kén miniXP lắm, nên cứu hộ mà có thêm win7 pe thì sức mạnh lắm, mình thiết nghĩ win7pe thì có đủ driver sata hơn miniXP.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym