Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tutin_khien
#635383 cái host upfile.vn này nó đâu cho resume đâu mà bạn up lên nó làm gì, mình đownload lại từ đầu mấy lần ở cái phiên bản 15.1 của bạn rùi. bạn nào reup dùm lên 1 trong các host này kleii,MF,fshare,4share,megashare. thanks nhiều.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By crazyjack_tsd
#635384 cái host upfile.vn này nó đâu cho resume đâu mà bạn up lên nó làm gì, mình đownload lại từ đầu mấy lần ở cái phiên bản 15.1 của bạn rùi. bạn nào reup dùm lên 1 trong các host này kleii,MF,fshare,4share,megashare. thanks nhiều. để mình upload lại nhen, đang chuyển host nè bạn, sẽ sớm có kleii,MF,fshare,4share,megashare, sớm thôi, mạng nhà mình yếu xìu ah
By littlebee_Emily
#635387 Mình nghĩ mọi người cần hiệu quả chứ chả cần mấy cái ảnh lôi thôi làm zì vì chả ai muốn vào Hirent Boot để ngắm nghía cái thứ này đâu ^^..hihi..
By xu_kid_94
#635394 win7 pe với mini xp. dùng chung file tiện ịch nhỉ. bắc rảnh thì làm cái bản rút gọn tầm 300-400mb thì ngon. nhét 698mb vào cái cd 700mb không hay lắm.

bản bác màu mè đó.chắc tốn công lắm
By anhchang_thichdua1992
#635395 e dùng cáp quang quán net,nên tốc độ thì khỏi bàn ...... ông uploader ah.mạng tui down còn khó ấy.chán
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym