Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By luubichtram1993
#634126 do k có chữ kí vs ít ng dùng nên nó báo thế thôi chứ sao đâu mình chỉ nói mọi người cẩn thận thôi mà, ai không thích cẩn thận thì thôi
By sammy170383
#634127 1. Phần mềm của bác loại bỏ dấu rất hay

2. nên làm nút chọn đường dẫn thay vì để người dùng copy paste như vậy

3. cái giao diện bạn làm vẫn còn sơ sài quá . đã mất công làm rùi share lên thì ít nhiều làm nó đầy đủ, hợp lý chút

p/s: thanks bác đã chia sẻ. và nếu đã share như thế này thì bác nên share lun code cho ai muốn tìm hiểu thì có thể học hỏi thank ban! để mình sữa lại sao hi
By young_boy_cute_2005
#634130 nút chọn đường đẫn là cái nào vậy mấy bác 1. Phần mềm của bác loại bỏ dấu rất hay

2. nên làm nút chọn đường dẫn thay vì để người dùng copy paste như vậy

3. cái giao diện bạn làm vẫn còn sơ sài quá . đã mất công làm rùi share lên thì ít nhiều làm nó đầy đủ, hợp lý chút

p/s: thanks bác đã chia sẻ. và nếu đã share như thế này thì bác nên share lun code cho ai muốn tìm hiểu thì có thể học hỏi
By Bertolde
#634131 nút chọn đường đẫn là cái nào vậy mấy bác Thí dụ như hình sau:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Uploaded with Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Phần mềm của bạn rất hay và hữu ích đấy. Thanks!
By miumiu_iucun_92bg
#634132 Thí dụ như hình sau:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Uploaded with Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Phần mềm của bạn rất hay và hữu ích đấy. Thanks! mình đã làm nút đường dẫn rồi đó bạn
By nhim_yumi
#634135 mới có 1 hum mà đã lên ver mới nhìn ngon hơn bnhiu

p/s: ở cái chỗ chọn viết hoa viết thường thì dòng chữ bên cạnh checkbox bạn nên viết mô tả luôn đặc tính của cái check đó

VD:

1. Chỉ viết hoa chữ đầu tiên

2. Viết Hoa Các Chữ Cái Đầu Tiên

3. VIẾT HOA TẤT CẢ......
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym