Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By sammy_girl9x_0893
#634233 chỗ mình mạng yếu là do bọn nó hay xem phim và dơnload nhiều....còn không thì mạng vẫn bình thường mà

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Kermit
#634234 chỗ mình mạng yếu là do bọn nó hay xem phim và dơnload nhiều....còn không thì mạng vẫn bình thường mà đó là do máy tính cảu bnaj chưa bị nhiễm con virus này, 1 khi đã nhiễm virus này thì cho dù bạn có cài lại wwin cũng không diệt được nó
By bonghongthuytinh_thewall62
#634235 Mình xài mạng FPT 2 hôm nay thì xem phim yếu yếu không pik có phải là do cái này không! Mình nghe nói có cuộc tấn công DDOs của hacker làm mạng bị chậm lại! Chẳng pik do gì! Mà cái phần mềm down load về là BKAV à! Mình xài NIS vậy cài cái BKAV vào để làm gì! ???
By minhcsg1967
#634237 Mình xài mạng FPT 2 hôm nay thì xem phim yếu yếu không pik có phải là do cái này không! Mình nghe nói có cuộc tấn công DDOs của hacker làm mạng bị chậm lại! Chẳng pik do gì! Mà cái phần mềm down load về là BKAV à! Mình xài NIS vậy cài cái BKAV vào để làm gì! ??? Bạn thử cài là biết ngay thôi mà, chưa thử thì sao mà biết được bạn
By Thearl
#634239 Bạn chủ thớt lấy mẫu virus gửi lên đây cho mấy bạn không tin test xem sao, mình thấy nhiều bạn có lòng tin mù quáng vào các sản phẩm nước ngoài quá
By holocloan
#634240 Bạn chủ thớt lấy mẫu virus gửi lên đây cho mấy bạn không tin test xem sao, mình thấy nhiều bạn có lòng tin mù quáng vào các sản phẩm nước ngoài quá quá đúng, bạn gửi mẫu và chụp hình BKAV đã diệt virus đó, ae hết cãi thôi
By Kulbert
#634241 Bạn chủ thớt lấy mẫu virus gửi lên đây cho mấy bạn không tin test xem sao, mình thấy nhiều bạn có lòng tin mù quáng vào các sản phẩm nước ngoài quá nếu VN chú trọng đến chất lượng thì người vn sẽ không bao h quay lưng với hàng VN
By boykieuboysanhdieu
#634242 nếu VN chú trọng đến chất lượng thì người vn sẽ không bao h quay lưng với hàng VN ý bạn là hàng vn chất lượng thấp à, bạn nghĩ kĩ chưa mà nói vậy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym