Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By DT2_VIP
#634223 - Thống nhất là ntn` bác gửi cho em con VR-HIV làm chậm mạng ra đây, em xin mượn key bkav of bác xem có duyệt được ko, và em sẽ test các phần mềm chống VR # như Avas,kas,non..vv xem tn` thế bác có đánh lòng ko??? mình không biết cách lấy virus từ máy

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Theodore
#634224 cái này là quảng cáo!!!! topic có chứa quá nhiều hình ảnh không liên quan bó tay
By televysyon_lemonquestion
#634226 cái này là quảng cáo!!!! topic có chứa quá nhiều hình ảnh không liên quan bó tay hình ảnh nào không liên quan vậy ạ, e post để mọi người khi gặp vấn đề này thì có thể sửa lỗi, không bị nhiễm virus nữa, mà bác lên google search thì chỉ có Bkav là diệt được con virus này thôi
By ga_oanh
#634228 nhà em xài mạng 1 mình k chung chạ, trung bình 2 tuần lại ăn con đó. định kỳ 2 tuần quét virut 1 lần. lần nào NIS 2012 cùng đập 1 phát chết bẹp con này luôn. BKAV thì chưa rõ nhưng bác đừng nổ to quá nhé (con này chả thấy làm chậm mạng gì cả)
By [email protected]
#634230 Bọn BKAV cho bác được bao nhiêu vậy? từ 2007 mà các thương hiệu lớn trên toàn thêd giớ không phát hiện ra. Mà lúc đáy thuong hiệu chưa thành danh như BKAV lại tìm ra. HI! Ông hỏi tui hay chủ Pic . Nếu hỏi tui thì nên đọc kỹ lại
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym