Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Alvan
#634213 các phần mêm Nortron, Kaper, Avast, ... đều không diệt được loại virus này, các bạn có làm cách nào đi nữa cũng không giải quyết được), chỉ diệt nó bằng phần mềm chuyên dụng
http://middle.bkav.com.vn/BHome3935.exe

Có tự đề cao quá không vậy thớt . Không phải chê phần mềm của Việt Nam mà tập theo tính Quảng nổ thì cái bkav đó diệt dc thì bác ấy mới dám post chứ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chu_teu_coi
#634214 cái bkav đó diệt dc thì bác ấy mới dám post chứ mấy bác không tin có thể xem thêm ở các diễn đàn tin cậy khác

mình đảm bảo là phân mềm này diệt được con virus đặc biệt này
By gilrshockgilrdakhocviyeuanh_py
#634219 các phần mêm Nortron, Kaper, Avast, ... đều không diệt được loại virus này, các bạn có làm cách nào đi nữa cũng không giải quyết được), chỉ diệt nó bằng phần mềm chuyên dụng
http://middle.bkav.com.vn/BHome3935.exe

Có tự đề cao quá không vậy thớt . Không phải chê phần mềm của Việt Nam mà tập theo tính Quảng nổ thì Bọn BKAV cho bác được bao nhiêu vậy? từ 2007 mà các thương hiệu lớn trên toàn thêd giớ không phát hiện ra. Mà lúc đáy thuong hiệu chưa thành danh như BKAV lại tìm ra. HI!
By ilvcom94
#634220 Nếu BKAV làm được như bác nói, hãy gửi mẫu virus cho các hãng Kapersky, Norton, avast là hành động thiết thực nhất. Còn nếu thông tin này như là một cách PR cho BKAV thì hãy xem có bao nhiêu thành viên diễn đàn hiện nay dùng BKAV hả bác.

Khi bị lây nhiễm Virus

[/CENTER]Sau khi khắc phục

Cách Diệt virus 32.Dashfer.Worm làm mạng yếu và không vào được

Linkdownload: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link![/QUOTE]
By baby_bebong_lovely
#634222 - Thống nhất là ntn` bác gửi cho em con VR-HIV làm chậm mạng ra đây, em xin mượn key bkav of bác xem có duyệt được ko, và em sẽ test các phần mềm chống VR # như Avas,kas,non..vv xem tn` thế bác có đánh lòng ko???
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym