Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
Hình đại diện của thành viên
By tiendatit1991780
ga_con85 đã viết:Được, cách này dùng được. Tác giả cho sử dụng miễn phí 1 năm mà (vào trang chủ xem cách kích hoạt là biết ngay), cứ xài vô tư đi....
. Cho Em xin cai tool key KTVN 10 voi, em dang can gấp. Email em: [email protected]
By tiendatit1991780
lucky11357 đã viết:1 số con sâu "xin" được tool tạo key rồi đem lên đây bán cho một số người không biết... nên mình lập luôn topic này để ai có nhu cầu sử dụng thì lên đây xin key (cái này là mình dựa vào những gì đã có ở đây)

Bố này nói cứ như thật ý nhỉ. Cái tun đó chỉ tạo demo thui. Đâu có làm ăn gì được mà đòi đem đi bán ?

Hay là PHQT cho bạn cái tun tạo nhiều ký tự hơn rùi lên đây tỏ ra này nọ ?

Người ta bán là bán key, tức là code 12 chử số chứ bán cái banquyen.dat đó có ma nó mua hả ?

---------- Bài thêm lúc 10:42 ---------- Bài trước là lúc 10:34 ----------

@nttuan2: bác này chắc cũng nghiên cứu KTVN ghê đấy nhỉ. Đáng tiếc là bản mới năm 2011 cũng không giúp được tác giả ở khoản bảo mật. Chỉ bảo mật cho gà thôi.
By daigai
tiendatit1991780 đã viết:Cho Em xin cai tool key KTVN 10 voi, em dang can gấp. Email em: [email protected]

bạn thử link ở bài đầu đây
Phần mềm kế toán KTVN
Kết nối đề xuất: