Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
Hình đại diện của thành viên
By nguyetanh8406
odin_lionhart đã viết:Bố này nói cứ như thật ý nhỉ. Cái tun đó chỉ tạo demo thui. Đâu có làm ăn gì được mà đòi đem đi bán ?

Hay là PHQT cho bạn cái tun tạo nhiều ký tự hơn rùi lên đây tỏ ra này nọ ?

Người ta bán là bán key, tức là code 12 chử số chứ bán cái banquyen.dat đó có ma nó mua hả ? Bác thông cảm cho người ta, họ chỉ làm kế toán thì đâu có biết unpack và decompile như bác nên mới nghĩ vậy. Đâu phải Cr-acker đâu mà hiểu ngọn ngành.

Đáng tiếc là bản mới năm 2011 cũng không giúp được tác giả ở khoản bảo mật. Chỉ bảo mật cho gà thôi. Mình cũng là gà vì cái KTVN bản 2011 này thì bó tay rùi.

Theo mình có nhiều bản phần mềm kế toán miễn phí sao ta cứ phải chịu rủi do dùng bản lậu nhỉ lại còn vi phạm luật pháp nữa, mình vẫn dùng phần mềm kế toán miễn phí của tụi CNS có sao đâu, bác nào thích thì vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! xem và tải về mà dùng tội gì vào đây rồi chịu nguy cơ dùng phần mềm không bảo mật và hỗ trợ khi bị lỗi do tác động bên thứ 3.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By anhkien220784
By daigai
anhkien220784 đã viết:mình không tải được phần mềm này về bạn ơi
Bạn giúp mình với

Xem lại trang 1 nhé
By tctuvan
By tctuvan
dinhthu1992 đã viết:sao e tải về rồi, đổi đuôi zero sang .exe nhưng vẫn không cài được bác nào giúp e với

Link mới update, bạn tải lại ở trang đầu rồi giải nén nhé
By congvien8x
#975317 Cái KTVN này khó chịu kinh khủng luôn. Mình mới vào làm cty mới, ngày trước cty này dùng KTVN 10.5. Vào làm dc mấy tháng ổ cứng báo lỗi cần thay. Máy thì chạy chậm như rùa bò. Xin thay ổ cứng trinh lên trinh xuong mới được đến lúc thay được thì phần mềm KTVN này lại bắt bản quyền theo seri ổ cứng nữa chứ. xin mua ban mới không cho...đành ngậm ngùi quay về với em ổ cứng ì ạch...dùng đến ngày nào hay ngày đó....Bạn nào xử lý được bản KTVN 10.5 không Giúp me...............
By tctuvan
#975323 link ở trang đầu mà. Nếu bạn có bản quyền, và cần thay ổ cứng có thể liên lạc với công ty bán phần mềm KTVN trình bày lý do có thể họ cho seri mới đó
By thanhluan79
#983534 MÌnh đã tạo file banquyen.dat nhưng mình không hiểu file đó để làm gì? Và mình mở ktvn lên mình vẫn không in được
Kết nối đề xuất: