Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
XKiukul đã viết:Bạn check lại thử xem chứ cái link mediafire bản Cr-ack final nó die rồi :(, ai có thì chia sẻ lại cho mình nha, tại đang cần gấp , thanks trước

Bạn xem lại trang 1 link chuẩn luôn đó
By XKiukul
#923443 Cái link chuẩn là bản không sửa được thông tin bạn ơi, mình in hóa đơn mà không sửa được thông tin đơn vị chủ quản thì sao mà in được :(
By bboymilky
#935645 Top Ơi .. Mình có download về rồi . Cr-ack như trên rồi nhưng dùng được 1 tháng nó báo hết hạn mà .. :( ... cài lại windows rồi chạy lại phần mềm cũng thế ... không được ... có còn Cr-ack được bằng cách nào không cho mình xin link với nhé ... Facebook mình : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . tks
By matda
#980897 Link liên kết hỏng hồi. chủ thớt vui lòng gửi link giúp mình vào mail này nhé : nhthanh2@gmail.com
xin cám ơn
manhguongco_2004 đã viết:đã hoàn tất mọi vấn đề: thông tin người dùng, thông tin bản quyền, ID sản phẩm... các bạn down lại nhé:

S1368_Cr-ack_Final.rar

to latuine:

IT Việt Nam còn thua nước ngoài nhiều lắm

các bạn đừng Cr-ack phần mềm Việt nữa . làm vậy rồi người ta lấy j` sống, không có đất sống thì lấy đâu ra đất để phát triển.

//-- vài lời từ tâm hihi, thực ra thì cũng hơi áy náy, nhưng sau lại tự an ủi rằng, dù sao thì mình cũng giúp cho nhiều người biết đến phần mềm của tác giả. Với lại cũng là quy luật mà, có hàng rào thì sẽ có người xé rào, cứ để trống đi, ai phá làm gì...
Kết nối đề xuất: