Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Caddaric
#634477 Thank bác chủ. hy vọng là ổn. chắc ai cung muốn mua bản quyền thôi nhưng k p ai cũng có nh tiền, thôi thì tác giả chắc cũng thông cảm vì du sao cung là để nh ng biết đến phần mềm hơn
By any_8x
#634478 Vẫn được mà. Mình dùng từ bản 4.0 đến bây giờ.

Bản 5.0 này của chủ thớt đầy đủ chức năng đó. Mình vẫn chưa dám nâng cấp lên 5.0.(đang test trên máy ảo)
By baby_thanhvan45
#634479 Vẫn được mà. Mình dùng từ bản 4.0 đến bây giờ.

Bản 5.0 này của chủ thớt đầy đủ chức năng đó. Mình vẫn chưa dám nâng cấp lên 5.0.(đang test trên máy ảo) chạy vô tư đi bác, phiên bản mới này có tiện ích Convert dữ liệu từ eSalex sang 1368 đó.
By Chuchip
#634481 Bạn xem qua đường link dưới nhé. Tớ thấy cái này là hết ý nhất. Không cần nghiệp vụ chuyên sâu.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Thank bạn nhiều! Bạn có bộ Setup của thằng này ko?
By hq_trang09
#634483 chạy vô tư đi bác, phiên bản mới này có tiện ích Convert dữ liệu từ eSalex sang 1368 đó. cái này mà có thêm ở mục bán hàng là bớt tiền nữa thì tiện, vì không phải lúc nào cũng chiết khấu % cho khách mà hay bớt 10000 hay 20000
By songhong0801
#634484 cái này mà có thêm ở mục bán hàng là bớt tiền nữa thì tiện, vì không phải lúc nào cũng chiết khấu % cho khách mà hay bớt 10000 hay 20000 Cái này tớ chưa thử, nhưng thấy có mà bạn. Bạn xem cách làm ở đây nhé (Câu hỏi số 6): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By barbie_luv_9x
#634486 cám ơn bạn nhé, mình thử xem sao, Có bớt được tiền mà bạn. Mình dùng từ bản 4.0 cũng làm được.

Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour