Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Duranjaya
#634457 Sao vẫn là trial vậy bạn, làm cách nào để khỏi trial kệ nó bạn, cái thông báo đó nó lấy thông tin từ Registry ra đó mà, không thấy thông tin đăng ký thì nó báo vậy thôi. Các chức năng mình đã Test hết rồi, đảm bảo đầy đủ.

(bản Trial download từ website, khác bản full ở các giới hạn sau:

1. Giới hạn thời gian

2. Không thay đổi được thông tin đơn vị sử dụng (cũng là những thông tin thể hiện trên các chứng từ)

3. Không thay đổi được mật khẩu

4. Mỗi phiếu nhập xuất không cho quá 5 mặt hàng

5. Không xuất ra được tập tin Excel

các bạn có thể kiểm tra lại các giới hạn trên ở "thuốc chuột" của mình để kiểm chứng)

Nhân tiện đây mình cũng muốn nói thêm, vì thấy một số bạn tỏ ý nghi ngờ, phần mềm này thực ra từ năm 2009 mình đã thuê một anh trong Tp. HCM Cr-ack rồi (lúc đó mình còn "mù" về mấy cái này, & cũng chính từ đó mà mình tìm hiểu thêm về Cr-ack software). Tên cũ của phần mềm này khi đó là eSalex, giờ tác giả mới đổi thành S1368. các bạn có thể cho mình địa chỉ email, mình sẽ chuyển tiếp cho các bạn xem toàn bộ giao dịch của mình khi đó.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dthung_2000
#634458 Đã OK rồi

các bạn dùng cái link Re_up ấy. Cái link tác giả cung cấp đầu tiên hình như không chạy được hay sao ý.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Ô mà cái trong Link mới Fix không cho thay đổi thông tin cửa hàng rồi...Chả hiểu sao nữa!
By anhchang_thichdua1992
#634459 đúng rồi, không sửa được thông tin, bác nam.sw coi lại xem thế nào nhé (về cái giới hạn thời gian thì mình đã test ok roài...)
By Honon
#634460 đúng rồi, không sửa được thông tin, bác nam.sw coi lại xem thế nào nhé (về cái giới hạn thời gian thì mình đã test ok roài...) sorry các bác, đúng là không sửa được thông tin người dùng thật, để em xem lại, thằng này nó bảo vệ nhiều lớp nên lằng nhằng quá...
By Garatun
#634461 sorry các bác, đúng là không sửa được thông tin người dùng thật, để em xem lại, thằng này nó bảo vệ nhiều lớp nên lằng nhằng quá... Cái thông tin thực sự là không quan trọng lắm trong Phần mềm này. Nó không nhứ Fast.

Cái quan trọng nhất là đầy đủ chức năng là được.
By vanipea
#634462 IT Việt Nam còn thua nước ngoài nhiều lắm

các bạn đừng Cr-ack phần mềm Việt nữa . làm vậy rồi người ta lấy j` sống, không có đất sống thì lấy đâu ra đất để phát triển.

//-- vài lời từ tâm
By manhguongco_2004
#634463 đã hoàn tất mọi vấn đề: thông tin người dùng, thông tin bản quyền, ID sản phẩm... các bạn down lại nhé:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

to latuine:

IT Việt Nam còn thua nước ngoài nhiều lắm

các bạn đừng Cr-ack phần mềm Việt nữa . làm vậy rồi người ta lấy j` sống, không có đất sống thì lấy đâu ra đất để phát triển.

//-- vài lời từ tâm hihi, thực ra thì cũng hơi áy náy, nhưng sau lại tự an ủi rằng, dù sao thì mình cũng giúp cho nhiều người biết đến phần mềm của tác giả. Với lại cũng là quy luật mà, có hàng rào thì sẽ có người xé rào, cứ để trống đi, ai phá làm gì...
By sonduong1220
#634466 không biết chủ thớt có phần mềm quản lý quán nhậu không vậy?

Nếu có thì share có được ko. Thank bạn nhiều...! Bạn có phần mềm nào dễ dùng ko, để tớ xxx thử xem sao (tìm trên net thấy có mấy cái, mà rườm rà quá)
Kết nối đề xuất: