Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cool_girl2404
#634517 phần mềm nay lắm, đã down rồi, thank bạn nhiều Phần mềm rất tuyệt bạn à,gop phần bồi bổ vốn từ vựng của mình => Thank 2 bạn nhiều hihi.

phần mềm của bạn rất hay nhưng mà sao mình dùng win7 tìm từ toàn bị crashed và tắt luôn thằng ET đó ( máy mìh dùng .Net 4 ) => Bạn dùng windows 32 bit hay 64 bit vậy. Nếu 32 bit thì mình sử dụng bt nè không bị gì hết. Còn 64 bit thì không có windows để test. Còn không được thì để mình làm thêm 1 portable bằng WinRar thử xem.
By ncongly
#634518 ^ tui cũng dùng 32bit mà. Mà không phải là do windows rồi tui dùng máy khác cài windows xp cũng bị vậy đang tìm nó tắt luôn . không biết có liên quan đến mạng mẽo gì không tui dùng VNPT
By yeulam_laiyeu_lailam_potay
#634519 đang down về roài. thank bạn nhiều!

---------- Bài thêm lúc 15:29 ---------- Bài trước là lúc 15:21 ----------

Bạn ơi hiện tại cái này có khoảng bao nhiêu từ vựng vậy (hiện tại ấy, chứ không nói là bổ xung thêm)
By vuhuong2010
#634520 ^ tui cũng dùng 32bit mà. Mà không phải là do windows rồi tui dùng máy khác cài windows xp cũng bị vậy đang tìm nó tắt luôn . không biết có liên quan đến mạng mẽo gì không tui dùng VNPT => Để phiên bản sau mình sẽ fix lỗi này. Bạn yên tâm. Tại lỗi này mình không bị, mà thôi để thêm mấy dòng code nữa cho nó chắc.

đang down về roài. thank bạn nhiều!

---------- Bài thêm lúc 15:29 ---------- Bài trước là lúc 15:21 ----------

Bạn ơi hiện tại cái này có khoảng bao nhiêu từ vựng vậy (hiện tại ấy, chứ không nói là bổ xung thêm) => Khoảng mấy chục từ à. Phiên bản sau sẽ có 1 từ điển đính kèm. (Vậy là phần mềm hỗ trợ từ điển trực tuyến và từ điển offline luôn)
By peachgirl_91211
#634521 Chào bạn, sau khi dùng thử mình xin góp ý như sau: cái tooltip mỗi khi hiện lên là bị focus vào luôn cái tooltip đấy.

ví dụ: tui đang gõ word chẳng hạn, khi cái tooltip hiện lên thì con trỏ trong word của tui cũng mất luôn, vì vây tui không gõ được tiếp nữa mà phải dùng chuột bấm vào màn hình word mới cho con trỏ hiển lên được.

Vậy bạn có cách nào khắc phục được ko?

Thank bạn.

---------- Bài thêm lúc 11:46 ---------- Bài trước là lúc 11:34 ----------

Mình muốn hỏi tiếp là cái ô Meaning với Example sao không nhập được gì vào hết vậy.

Mình muốn nhập nhiều ví dụ nhưng lại chỉ nhập được trên 1 dòng, khó nhìn quá, vậy làm thế nào để nhập nhiều ví dụ trên nhiều dòng khác nhau được không bạn

chúc vui vẻ!
By duigachammuoi
#634522 Chào bạn, sau khi dùng thử mình xin góp ý như sau: cái tooltip mỗi khi hiện lên là bị focus vào luôn cái tooltip đấy.

ví dụ: tui đang gõ word chẳng hạn, khi cái tooltip hiện lên thì con trỏ trong word của tui cũng mất luôn, vì vây tui không gõ được tiếp nữa mà phải dùng chuột bấm vào màn hình word mới cho con trỏ hiển lên được.

Vậy bạn có cách nào khắc phục được ko?

Thank bạn.

---------- Bài thêm lúc 11:46 ---------- Bài trước là lúc 11:34 ----------

Mình muốn hỏi tiếp là cái ô Meaning với Example sao không nhập được gì vào hết vậy.

Mình muốn nhập nhiều ví dụ nhưng lại chỉ nhập được trên 1 dòng, khó nhìn quá, vậy làm thế nào để nhập nhiều ví dụ trên nhiều dòng khác nhau được không bạn

chúc vui vẻ! => Bạn có thể tắt thuộc tính luôn ở trên cùng đi rồi mở lại xem có hết không. hay nếu đang gõ văn bản thì bạn tạm dừng nó đi.

=> Nhiều ví dụ thì để phiên bản sau mình sẽ nâng cấp lên.

Ở phiên bản 1.1.2 có các thêm các chức năng mới như:

-Thêm 1 server từ điển trực tuyến nữa, vậy là bạn có thể tìm từ trên VDict.com và TraTu.vn

-Fix lỗi lúc tìm từ (Một phần do chất lượng đường truyền, nên mình chỉ chặn các lỗi do phần mềm)
By Rennie
#634523 => Bạn có thể tắt thuộc tính luôn ở trên cùng đi rồi mở lại xem có hết không. hay nếu đang gõ văn bản thì bạn tạm dừng nó đi.

=> Nhiều ví dụ thì để phiên bản sau mình sẽ nâng cấp lên.

Ở phiên bản 1.1.2 có các thêm các chức năng mới như:

-Thêm 1 server từ điển trực tuyến nữa, vậy là bạn có thể tìm từ trên VDict.com và TraTu.vn

-Fix lỗi lúc tìm từ (Một phần do chất lượng đường truyền, nên mình chỉ chặn các lỗi do phần mềm) hay quá đã hết lôĩ kô tìm được rôì! phần mềm rất hay rất hữu ích
By Dino
#634525 Bạn ơi chuong trinh không tự đọc âm thanh luôn hả

Phải bấm vào nó mới đọc thì bất tiện quá Chương trình tự đọc từ vựng mà bạn. Chỉ có ví dụ thì phải click thôi, vì thường ví dụ khá dài nên mình không cho nó tự động
By Raymundo
#634526 chua bit co dung dc khong nhung cung thank vi ban da share. tao xao no ch doc phat am được co may chuc tu vay khong the nap tucho no dc xao
Kết nối đề xuất: