Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tu_yen56
#634632 update dùng cho winxp LUAT_GT_2013_XP_Silent

link download:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Pass giải nén là gì vậy. Mình tải về nhưng không có pass nên giải nén không được.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By giangho_domau_choiem_dotinh1995
By Honon
#634638 Mới học xong 405 chuẩn bị thi. Giờ báo chuẩn bị học lại 450 câu. Vớ vẩn hết sức. Mà bài world của bác danang chỉ là hướng dẫn cách thức thi thôi. Bác nào có tài liệu học 450 luôn cho em xin với.
By doanle_2005
#634642 Chào Bạn mình có xem được bài Phần mềm 450 câu hỏi sát hạch lái xe mới 2013

Phải nói là hết sức hữu ích và thiết thực

Mình đã nghiền ngẫm rất kĩ lưỡng được hết 405 câu này nhưng khi mình xem lại bài của bạn thì mình mới phát hiện ra là cái này đến 1/7/2013 mới áp dụng mà thứ 5 tuần sau tức 13/6 là mình đã thi rồi

Mình muốn hỏi thông tin 1/7/2013 kể trên là bạn lấy ở đâu ấy...có văn bản nào của Bộ giao thông không nhỉ...vì mình lại phải ôn lại thì mất công lém ...hix

----------------------

Trả lời bây giờ đề 405 câu họ bỏ rồi,chỉ dùng luật 450câu thôi.chúc cuối tuần vui vẻ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym