Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By doantuyen_kkk
By Meredydd
By tpnguyen210388
#634780 bạn oi mình vẫn chua làm được cha hieu sao lúc nhap mã số thi f nó báo là khong tim thay bài hat danh sach bai hat minh lay ơ đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn đã mount file .ISO California Vol.19 vào ổ đĩa ảo chưa vậy?
By bay19810808
#634781 chủ thớt cho hỏi ngoài lề là mình down karaoke trên youtube dưới dạng mp4 rồi mình dùng nero 8 burn ra đĩa DVD,sau đó mình cho vào thử Đầu karaoke 5 số thì không đọc được,giúp mình vấn đề này dc ko??càng nhanh càng tốt nha
By kuku_t3
#634782 chủ thớt cho hỏi ngoài lề là mình down karaoke trên youtube dưới dạng mp4 rồi mình dùng nero 8 burn ra đĩa DVD,sau đó mình cho vào thử Đầu karaoke 5 số thì không đọc được,giúp mình vấn đề này dc ko??càng nhanh càng tốt nha Đầu DVD không hỗ trợ file .mp4 thì không play như karaoke được đâu bác à, dùng Walaoke Pro để play file .mp4 đó trên máy tính hát karaoke thì vẫn được đấy
By hangpthanh
#634783 Chủ thớt pot bai hay vay ? Sao ae kog ung ...ho vậy ca`??????????????????????????????? Có bạn ủng hộ là OK rồi đó...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym