my_love9925

Tiếng Anh 6 - 7 - 8 - 9 là bộ phần mềm phục vụ cho việc dạy và học các môn học Tiếng Anh lớp 6 - 7 - 8 - 9 theo chương trình sách giáo khoa của Bộ Giáo Dục & Đào Tạo. Bộ phần mềm này được ra đời chính là nhờ sự giúp đỡ của các chuyên viên tiếng Anh đầu ngành và nhiều giáo viên giỏi thuộc các trường THCS.

Phần mềm Tiếng Anh 6 - 7 - 8 - 9 được các chuyên viên tiếng Anh thuộc Sở Giáo Dục, Phòng Giáo Dục trên toàn quốc đánh giá đây là phần mềm có nội dung rất da đạng và phong phú. Phần mềm đã được nhiều trường ở TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng, Nam Định ... dùng làm công cụ hỗ trợ giảng dạy ngay tại lớp. Phần mềm cũng được các giáo viên trên toàn quốc khuyến khích học sinh sử dụng tại nhà để bổ trợ cho việc học tốt môn Tiếng Anh của mình.

Link download: mới

yang_fung

Nghe ổn quá nhỉ, để mình dùng chương trình này dạy cho các học sinh lớp gia sư mình nhé, Thank bạn chia sẻ nhiều nha.

cool3by_110y

link này mình lấy từ trang chủ đó Quan trọng là lấy từ trang chủ nên chắc không có Cr-ack sẵn

TenEyck

Quan trọng là lấy từ trang chủ nên chắc không có Cr-ack sẵn Đọc câu này là phải tự hiểu chứ bạn. Sau khi download về thì đừng giải nén ra, bấm vô xài luôn thì sẽ được sử dụng 5 ngày mãi mãi

mình thấy trên vnz có đề tài tiếng anh hoa mặt trời dùng thử 300 ngày mãi mãi, nhưng theo mình thì cứ down bản gốc từ trang chủ về rồi bấm trực tiếp trên winrar luôn, đừng giải nén ra, nếu giải nén ra sẽ tính thời gian 5 ngày

hiraikenaholic

Không giai nén cũng chẳng tác dụng gì, cách Cr-ack rất đơn giản về nguyên lý, nhưng đã có 1 bạn trên 4r mình gộp hết thành một file chạy luôn luôn 300 ngày, mình thấy như vậy là hay nhất.

Cách Cr-ack các bạn xem 2 clip sau sẽ hiểu

familya6vuive

máy mình khi tải về rồi bấm vô xài luôn đâu có bị mất 5 ngày đâu, chừng nào giải nén nó ra rồi sử dụng nó thì mới bị mất 5 ngày