b0y_kut3_b791

Tình hình là làm đủ kiểu rồi vẫn báo link die, Chủ thớt làm ơn up sang host khác nữa đi Fshare chẳng hạn

Tình hình là làm đủ kiểu rồi vẫn báo link die, Chủ thớt làm ơn up sang host khác nữa đi Fshare chẳng hạn chẳng hiểu bạn down kiểu gì, vừa mới test xong tất cả link, upfile.vn bình thường, mediafire thì copy link rồi paste vào trình duyệt

Aoidh

Mình cũng thường dùng phần mềm này để ghi đĩa DVD tặng người thân. Mà nó update lên ver 5 rồi à các bạn?

Tilman

bạn bấm đúp vào file Việt hóa, giải nén là xong, nếu bạn cài ở nơi khác ngoài C:\Progam Files, bạn chọn lại đường dẫn cho nó

Mình biết làm mà, nhưng vẫn không được, mình dùng windows 7 utimate 64 Bit, cài vào nó chạy lên giải nén rồi nó tự tắt, bấm vào icon thì không có tiếng việt, còn vào thư mục mà mình giải nén nhấp vào icon trong thư mục đó thì có tiếng việt, nhưng nó báo lỗi còn trên phần setting không sử dụng được

year_oflove

Kid_17 wrote:

Mình biết làm mà, nhưng vẫn không được, mình dùng windows 7 utimate 64 Bit, cài vào nó chạy lên giải nén rồi nó tự tắt, bấm vào icon thì không có tiếng việt, còn vào thư mục mà mình giải nén nhấp vào icon trong thư mục đó thì có tiếng việt, nhưng nó báo lỗi còn trên phần setting không sử dụng được

mình không dùng win7 64 nên cũng không rõ

bạn thử bấm chuột phải vào file Việt hóa, chọn giải nén ở đây (extract here), được 2 thư mục Lang và Templates (nếu bị ẩn thì bạn cho hiện ẩn), sau đó copy đè 2 thư mục này vào nơi cài đặt ConvertXtoDVD4 (...\VSO\ConvertX\4)

Chúc thành công

Các chủ đề có liên quan khác