Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Amott
#633825 khi mới mở chương trình lên, phải vào Cài đặt trước, chỉnh mọi thông số theo ý mình

muốn phát tiếp bấm chọn 'Phát phim này xong sẽ phát phim kế tiếp'

Sau đó mới nhập phim vào và kiểm tra lại trong 'Bảng chi tiết'

nếu vẫn còn hiện menu thì lấy remote đầu dĩa, bấm Setup, menu title chọn off

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By rt_ht
#633826 link die hết rồi, hix , hix, ai úp lại cái việt hóa giúp với , tớ cần cái việt hóa để dễ dàng cài đặt
By angel_pig199514
#633832 đúng cái mình đang cần rồi về nhà bữa nay ngồi tập ghi đĩa ... đang tung ra KL: DVD5 vs CD thời lượng ghi phim cũng chỉ là 80ph ...

thì gặp được tôpíc này + bác thớt

kéo về, tét ngay coi sao

thanks bác thớt nhiều, chúc bác cùng gia đình năm mới dồi dào sức khỏe, ấm áp, sum vầy, an khang thịnh vượng , ... chúc bác khỏe mạnh và thành công nhiều hơn nữa
By Bearach
#633834 cho em hỏi trên mạng có dvd9 nhưng dung lượng 8gb luôn trong khi đĩa dvd em mua ngoài tiệm có 4,17 gb làm sao ghi mấy bác thì bạn chọn DVD5 trong Cài đặt/Mã hóa/Dung lượng đĩa, Tùy chọn mã hóa chọn Tự động, chương trình sẽ tự động tính toán chuyển đổi sao cho vừa với dung lượng đĩa 4.7g

để có chất lượng phim đẹp, bạn nên tích hợp tổng thời gian các phim khoảng 5g trở lại (tối đa 5 phim, mỗi phim 1 giờ), càng ít phim chất lượng càng cao
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym