Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By dongchoac_ch
By caibichthuy
#633969 Đưa mã đăng ký mới lấy được key, thế mỗi máy cài thì có mã đăng ký khác nhau à, mình chưa có nhu cầu sử dụng phần mềm này nhưng sau này có thể sẽ dùng, thế thì có vẻ không được rồi, chả lẽ đưa con laptop ra cửa hàng, bạn có cách nào khác không
By dieuthao94
#633970 Đưa mã đăng ký mới lấy được key, thế mỗi máy cài thì có mã đăng ký khác nhau à, mình chưa có nhu cầu sử dụng phần mềm này nhưng sau này có thể sẽ dùng, thế thì có vẻ không được rồi, chả lẽ đưa con laptop ra cửa hàng, bạn có cách nào khác không Mã đăng ký chỉ dành cho chạy phần mềm còn dữ liệu thì không bị phụ thuộc nên bạn có thể copy dữ liệu đi sử dụng ở nhiều nơi vì key miễn phí cấp không hạn chế số lượng hay bạn có thể chạy phần mềm trên USB cũng được mà, nó bé xíu so với dung lượng USB
By baongoc_bi
#633973 ma cua minh la 0828-7AC-829-F71F86, XIn ban key dung thu. email [email protected] Đã gửi vào mail cho bạn rồi nhé

---------- Post added at 21:19 ---------- Previous post was at 21:15 ----------

ban co thể giup minh sử dung cai nay dc không Bạn có thể nói rõ là cần trợ giúp những gì không ?
By iwillalway_thinkofyou
#633977 Bạn cho mình xin mã xác nhận nhé .

BECC-A18-956-5B91B3

Email : [email protected] 1E4A-132-18B-57E63D

Đã gửi vào mail của bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym