Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By haanhtho8x
#634047 Mình thấy trình tự xắp xếp câu hỏi còn chút rắc rối ^^

từ câu 1 - 5 : là câu hỏi dễ, bạn làm được điều này nhưng số lượng câu hỏi ngẫu nhiên lặp lại thì quá gần, có cảm giác như mỗi lần chơi sẽ gặp lại chính câu hỏi đó. Và lúc đó khỏi cần xem trọn vẹn câu hỏi mình cũng có thể đưa ra đáp án đúng, vì mình đã gần như thuộc lòng hết đáp án lun

điều này làm cho phiên bản này trở nên hok hay trong phần mở đầu trò chơi, câu hỏi dường như lặp lại kiên tục.

Góp ý với bạn ^^

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sunshine_wind
By k.nhung86
#634049 sau khi cài xong chơi luôn thì hiển thị tiếng việt nhưng nếu khởi động lại máy thì không hiện tiếng việt nữa. ai biết cách giải quyết chi giùm mình đã test cả 3 máy đều bị như nhau
By phaply_k19
#634055 sao em không cài được Microsoft NET Framework 3.5 nhỉ vua load được một tý nó lại hiện ra một bảng. em chỉ cài Net Framework 2.0 mà vẫn chơi được hai người chỉ có chơi một ngừoi khi chọn chủ đề thì nó báo là không có câu hỏi trong củ đề này. ai biết chỉ gúp em với
By Garron

Ai là triệu phú

Tác giả: Nguyễn Văn Lâm(Núi Thành- Quảng Nam)

Giao diện game hấp dẫn

Tải ở đây, có hướng dẫn sẵn:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Can .Net Framework 2.0 de chay chuong trinh nay
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym