Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Suthley
#632959 đây là thông báo key đã hết lượt kích hoạt nhé. Bạn nên tự dịch hay nhờ (google) dịch bản thông báo sẽ rõ.

Dùng key này đi.

còn 128 lượt kích hoạt cập nhật lúc 8h33 phút hôm nay. thank bạn nhiều

cho những ai cần nè

By tac.lam59
#632965 cài cách này lằn nhằn quá lấy cái seri technet cài cho nhanh, rồi kiếm key MAK active thế là ok.dù sao cũng thanks vì tinh thần shared "lằn nhằn" nhưng để được bản quyền thực sự chính hãng nhé. Không so sánh với bẻ khóa.
By khinh_bi
#632966 bước số 2 dùng cách Installer Channel Switcher 1.4.3.0 sao nó không hiện ra keymark vậy bác??? Giúp me! Mình đổi tên file chổ output để lưu lại ở thư mục khác phải ko?
By prince_of_my_heart_357
#632967 bước số 2 dùng cách Installer Channel Switcher 1.4.3.0 sao nó không hiện ra keymark vậy bác??? Giúp me! Mình đổi tên file chổ output để lưu lại ở thư mục khác phải ko? Sao lại hiện ra key MAK? Dùng Installer Channel Switcher 1.4.3.0 mới là chuyển đổi bộ cài sang VL thôi. Bây giờ cài song thì mới vào điền key sau.
By Enno
#632969 Nó hiện ra vậy nè, không lưu được
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Vậy cách này bị lỗi, mình cũng đã từng bị vậy. Dùng cách trên hơi dài dòng chút nhưng chắc ăn.

Làm ngay để cài không key hết lượt kích hoạt.

À mà này, bạn đang dùng windows xp thì phải cài thêm Microsoft.NET Framework 4.0 sau đó mới cài được OFFICE 2010 nhé.

Chúc thành công.
By chip_buong_binh_ntl2103
#632970 Phần mềm Office 2010 Installer Channel Switcher 1.4.3.0 để chuyển Retail sang Volume nhưng nó ở dạng file ISO, khi cài đặt có phải ghi ra DVD không? khi dùng winrar giải nén cài đặt thì vẫn đòi key là sao bạn?
By intelli_prof
#632971 Phần mềm Office 2010 Installer Channel Switcher 1.4.3.0 để chuyển Retail sang Volume nhưng nó ở dạng file ISO, khi cài đặt có phải ghi ra DVD không? khi dùng winrar giải nén cài đặt thì vẫn đòi key là sao bạn? - File cài đặt bạn dùng trực tiếp trên ổ cứng hay USB mà không cần giải nén thông qua phần mềm tạo ổ đĩa ảo này UltraISO (google tìm nhé).

- Ghi ra DVD cũng được để lưu.

- Khi cài đặt nó đòi key thì bạn điền key vào cho nó (key Mak chỉ có được số lần điền nhất định thôi). Nếu quá trình cài đặt nó không thấy bảo điền key thì cài đặt song sẽ mở một chương trình ứng dụng của nó ví dụ như mở EXCEL rồi vào file chọn hepl thấy mục đòi key thì điền cho nó. Như vậy là bạn đã được dùng phần mềm chính hãng OFFICE rồi.
By nhoc_ngoc1909
#632973 Thôi thì "Tùy"

---------- Bài thêm lúc 18:16 ---------- Bài trước là lúc 18:15 ----------

Nếu thích thì Thank! mình k thích,khỏi thank được hem?[/QUOTE]
Thôi thì "Tùy"
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym