Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By oo0oo_pelovenhox_oo0oo
#632175 Microsoft® Project 2010 cung cấp các công cụ mạnh mẽ và trực quan giúp quản lý các dự án và chương trình làm việc một cách hiệu quả. Với những cập nhật mới và các cải tiến trực quan Project Professional cung cấp khả năng quản lý tài nguyên và các công cụ cộng tác nhóm sử dụng Microsoft® SharePoint® Foundation 2010, giúp bạn thành công với mọi loại dự án. Tận dụng Project Professional 2010 và Project Server 2010 bạn và tổ chức sẽ nhận thấy kết quả đáng hài lòng về quản lý dự án thống nhất.

Giao diện người dùng Microsoft Fluent

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Làm việc hiệu quả hơn với giao diện người dùng Microsoft Fluent trực quan - menu đồ họa cung cấp các công cụ bạn cần để lên kế hoạch và quản lý các dự án.Các Tab dựa trên tác vụ và các nhóm chức năng dựa trên ngữ cảnh với các chức năng mạnh mẽ, giúp dễ dàng bắt đầu nhận thấy kết quả.Học các chức năng và công cụ định dạng với các Tooltips và thư viện Drop-down.Làm việc hiệu quả hơn bằng cách tự tạo các Menu, Quick Access Toolbar phù hợp với nhu cầu.Lưu với định dạng XPS và PDF. Chia sẻ, In ấn và xuất bản cac1nhanh chóng các dự án nhờ vào chức năng Microsoft Backstage.
Dễ dàng và linh hoạt như Excel

User-Controlled Scheduling

Timeline View

Team Planner

Connected teams
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Key:
Code: 7TY28-BTXRC-DWKHD-7B4CV-3WRC3

Key:
Code: J7PQV-YDDTY-YWMD8-FYM2Q-W4WJG
By ngoisaotinhyeu28213
#633050 Thanks bác nhiều , nhờ bác em active dc Project+ Visio

Coi như mình có lì xì Tết òi -> Năm nay hứa hẹn 1 năm may mắn đây
By roomykite
#633051 Thanks bác nhiều , nhờ bác em active dc Project+ Visio

Coi như mình có lì xì Tết òi -> Năm nay hứa hẹn 1 năm may mắn đây Tính theo giá của MS cũng ra một khoản kha khá đó nhỉ
By mai_yeu07
#633052 Thank bác! Đã cài đặt và active thành công bộ Project +Viso. Cũng như bác nói tính theo tỷ giá MS là một khoản kha khá nhỉ Thank bác đã li xì!

Năm hết Tết đến chúc bác nhiều sức khỏe để có tinh thần chia sẻ thêm những sản phẩm và bài viết quý giá cho VNZ.
By ammay_ngu
#633056 Microsoft® Project 2010 cung cấp các công cụ mạnh mẽ và trực quan giúp quản lý các dự án và chương trình làm việc một cách hiệu quả. Với những cập nhật mới và các cải tiến trực quan Project Professional cung cấp khả năng quản lý tài nguyên và các công cụ cộng tác nhóm sử dụng Microsoft® SharePoint® Foundation 2010, giúp bạn thành công với mọi loại dự án. Tận dụng Project Professional 2010 và Project Server 2010 bạn và tổ chức sẽ nhận thấy kết quả đáng hài lòng về quản lý dự án thống nhất.

Giao diện người dùng Micr
osoft Fluent

Làm việc hiệu quả hơn với giao diện người dùng Microsoft Fluent trực quan - menu đồ họa cung cấp các công cụ bạn cần để lên kế hoạch và quản lý các dự án.Các Tab dựa trên tác vụ và các nhóm chức năng dựa trên ngữ cảnh với các chức năng mạnh mẽ, giúp dễ dàng bắt đầu nhận thấy kết quả.Học các chức năng và công cụ định dạng với các Tooltips và thư viện Drop-down.Làm việc hiệu quả hơn bằng cách tự tạo các Menu, Quick Access Toolbar phù hợp với nhu cầu.Lưu với định dạng XPS và PDF. Chia sẻ, In ấn và xuất bản cac1nhanh chóng các dự án nhờ vào chức năng Microsoft Backstage.
Dễ dàng và linh hoạt như Excel

User-Controlled Scheduling

Timeline View

Team Planner

Connected teams
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Key:
Code: 7TY28-BTXRC-DWKHD-7B4CV-3WRC3

Key:
Code: J7PQV-YDDTY-YWMD8-FYM2Q-W4WJG

Cho mình hỏi sau khi đánh code vào rồi mình cài xong nó đòi activate nhưng mà lựa chọn qua internet thì nó bảo key đã limited access còn qua phone thì chắc là kô được! Bạn có cách nào khác không vì mình đang khá là cần cái MS project này
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym