Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyenngoc_k1_khmt
#633252 Tks m dùng Ultra iso rồi
nếu bạn dùng windows 8 thì chỉ cần nhấp đúp vào thì nó sẽ tự tạo ổ đĩa ảo & cài đặt như bthường...còn những windows thấp hơn thì bạn dùng:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By nazika_online_77640
#633253 Đã down thuốc về.

1/ Quét thử = KÍS 2013 không có báo virus.

2/ Cài Cr-ack và chờ em nó chạy

3/ Thành công.

4/ Có cần uninstall Cr-ack ra không chủ topic

Thanks bạn bambootruclinh rất là nhiều để cũng được....xóa cũng được bạn..k ảnh hưởng gì tới file Cr-ack cả...
By Ferguson
#633254 thớt cho mình hỏi là đây là bản VL hay retail ạ ? thuốc dùng được cho tất cả cac sbản office 2k13 à ? đây là bản plus chính thức của microsoft đang được bán trên trang chủ của microsoft bạn...tốt nhất là bạn nên dùng với file setup trên trang 1 nhé!
By bi_rain_hot_boy
#633256 Sao Cr-ack nhẹ thế bạn ? Dùng được trong bao nhiêu ngày ? mãi mãi bạn....

Cr-ack nhẹ nhưng khi Cr-ack bạn sẽ có phát hiện điều lạ mà hồi đó giờ chưa thấy ở app Cr-ack nào
By taiemmatoinhuthe174

Cho mình hỏi: Kiểu chữ own by prettyboy 78 làm như thế nào vậy bạn cái đó mình k biết bạn..mình thấy bài này hay của anh pretty.boy70 bên tinh tế nên mượn copy về chia sẻ với anh em í
By pi_bi
#633261 Cr-ack oy update vẫn được đúng k bạn tốt nhất là đừng update bạn...k bảo hành vụ update đâu nhé
Kết nối đề xuất: