Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Arryo
#633242 Bạn sau khi cài file setup xong thì cài file này: KMSpico_Install_v2.1.exe

Sau khi cài xong thì phần mềm sẽ tự Cr-ack & active, quá trình tới đâu thì sẽ có một giọng nữ thông báo bạn biết..khi nào bạn nghe Complete hay Finish gì đó (mình k nhớ nữa) là xong! đã active thành công! tks chủ thớt very much!!kaka
By anhchiyeuminhem2921992
#633243 chẳng hiêu?? mình đang xài office 2013 pro plus ma chưa active (con 20 days) minh down thuốt thì về được trang giấy bên trong gi trang wweb chứ có thấy cài đặt KMS gi đâu thớt?? link bạn down về được là file text (.txt), trong đó có lưu link web, bạn chỉ cần copy vào trình duyệt là vào được host down nhé bạn!
By yenkute59
#633244 phan 8, 10, 12 khong tai duoc hôm qua máy chủ mega bị mất điện nên link bị lỗi..hôm nay đã down tốt lại bthường nhé bạn!
By kittyphuongnguyen
#633246 ra file hình ảnh ah làm tnao sài nó jo bạn nếu bạn dùng windows 8 thì chỉ cần nhấp đúp vào thì nó sẽ tự tạo ổ đĩa ảo & cài đặt như bthường...còn những windows thấp hơn thì bạn dùng:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By dinhxuanthoai_swg
#633247 Cái này là Cr-ack lun chứ không cần activate by phone hả chủ topic? Sau này có bị phát hiện xài Cr-ack không nhỉ .

Và thuốc này có dính virus j không ta?
By trangiabao_trangiabao15
#633248 Bạn sau khi cài file setup xong thì cài file này: KMSpico_Install_v2.1.exe

Sau khi cài xong thì phần mềm sẽ tự Cr-ack & active, quá trình tới đâu thì sẽ có một giọng nữ thông báo bạn biết..khi nào bạn nghe Complete hay Finish gì đó (mình k nhớ nữa) là xong! Đã down thuốc về.

1/ Quét thử = KÍS 2013 không có báo virus.

2/ Cài Cr-ack và chờ em nó chạy

3/ Thành công.

4/ Có cần uninstall Cr-ack ra không chủ topic

Thanks bạn bambootruclinh rất là nhiều
By nvthiensu
#633249 thớt cho mình hỏi là đây là bản VL hay retail ạ ? thuốc dùng được cho tất cả cac sbản office 2k13 à ?
By anhbo_anhlet_anhchet_viem2549

Cho mình hỏi: Kiểu chữ own by prettyboy 78 làm như thế nào vậy bạn
By t_an
#633251 Sao Cr-ack nhẹ thế bạn ? Dùng được trong bao nhiêu ngày ?
Kết nối đề xuất: