ha_anh_p3o

link download khong duoc gi

vay cung dua len day nua

ban hay duoc len lai di ban vi minh rat can

thankyou

thainb1

Hi all,
Chắc chắn sẽ có nhiều người không thể down được file đính kèm, bản thân mình loay hoay cả ngày mới down được ức chế quá, up lại qua link google driver cho mọi người, cũng chưa setup nên cũng không rõ còn tương thích nữa không.

Nếu ai đó gặp vấn đề gì trong quá trình download lh với mình qua mail: [email protected] mình sẽ hỗ trợ nếu có thể.
Trân trọng!

tctuvan

Trích dẫn từ thainb1:
Hi all,
Chắc chắn sẽ có nhiều người không thể down được file đính kèm, bản thân mình loay hoay cả ngày mới down được ức chế quá, up lại qua link google driver cho mọi người, cũng chưa setup nên cũng không rõ còn tương thích nữa không.

Nếu ai đó gặp vấn đề gì trong quá trình download lh với mình qua mail: [email protected] mình sẽ hỗ trợ nếu có thể.
Trân trọng!

LInk 4share có gì mà khó tải hả bạn. Dầu sao cũng Thank chia sẻ thêm link nhé

thainb1

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ thainb1:
Hi all,

Trân trọng!

LInk 4share có gì mà khó tải hả bạn. Dầu sao cũng Thank chia sẻ thêm link nhé

Câu tl ở những lời bình luận trước, và bản thân mình thì cứ tải dc 10, 20,30 % gì đó lại dừng không thể tải được nữa.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ dragonprovc01:
em gặp vấn đề khi tải phải làm sao?

Vấn đề là vấn đề gì em phải nói cụ thể chứ!

Nếu lỗi thì tải lại đi, mà tốt nhất là cứ dùng trình duyệt firefox hay chrome mà download, đừng dùng idm để down sẽ lỗi đó.

Các chủ đề có liên quan khác