Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By ha_anh_p3o
By Thj_thj
Hình đại diện của thành viên
By thainb1
#966718 Hi all,
Chắc chắn sẽ có nhiều người không thể down được file đính kèm, bản thân mình loay hoay cả ngày mới down được ức chế quá, up lại qua link google driver cho mọi người, cũng chưa setup nên cũng không rõ còn tương thích nữa không.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Nếu ai đó gặp vấn đề gì trong quá trình download lh với mình qua mail: [email protected] mình sẽ hỗ trợ nếu có thể.
Trân trọng!
By tctuvan
thainb1 đã viết:Hi all,
Chắc chắn sẽ có nhiều người không thể down được file đính kèm, bản thân mình loay hoay cả ngày mới down được ức chế quá, up lại qua link google driver cho mọi người, cũng chưa setup nên cũng không rõ còn tương thích nữa không.
Nếu ai đó gặp vấn đề gì trong quá trình download lh với mình qua mail: [email protected] mình sẽ hỗ trợ nếu có thể.
Trân trọng!

LInk 4share có gì mà khó tải hả bạn. Dầu sao cũng Thank chia sẻ thêm link nhé
By thainb1
tctuvan đã viết:
thainb1 đã viết:Hi all,
Trân trọng!

LInk 4share có gì mà khó tải hả bạn. Dầu sao cũng Thank chia sẻ thêm link nhé

Câu tl ở những lời bình luận trước, và bản thân mình thì cứ tải dc 10, 20,30 % gì đó lại dừng không thể tải được nữa.
By daigai
dragonprovc01 đã viết:em gặp vấn đề khi tải phải làm sao?

Vấn đề là vấn đề gì em phải nói cụ thể chứ!

Nếu lỗi thì tải lại đi, mà tốt nhất là cứ dùng trình duyệt firefox hay chrome mà download, đừng dùng idm để down sẽ lỗi đó.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym