Những kiến thức, những hành trang đầu tiên bạn cần để trở thành 1 công dân điện tử thông thái.
Nội quy chuyên mục: Chỉ đăng:
- Những kiến thức, công cụ cơ bản để sử dụng máy tính, internet, phần mềm..cho những công dân trẻ!
- Những link hữu ích
- Ưu tiên bằng hình ảnh
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#720726 các bạn có thể up tài liệu lên
Mã: Chọn tất cảMediafire.com
hay http://drive.google.com
hay http://cloud.liketly.com

sau đó đăng link tải tài liệu vào bài viết

Ai muốn chia sẻ tài liệu Học tập lên Ket noi thì up File tài liệu như hướng dẫn trên
Rùi vào đây chọn mục phù hợp để đăng bài nhé. kho-tai-lieu-mien-phi-lon-nhat-vn-f71
Chú ý cần viết tiêu đề tài liệu và nên có đoạn giới thiệu về tài liệu bạn đăng nhé

By daigai
#843600 Ai muốn chia sẻ tài liệu Học tập lên ketnooi thì up File tài liệu như hướng dẫn trên
Rùi vào đây chọn mục phù hợp để đăng bài nhé. kho-tai-lieu-mien-phi-lon-nhat-vn-f71
Yêu cầu cần có đoạn giới thiệu về tài liệu bạn đăng nhé
By TQP204
#971077 Chào mọi người :)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Mọi người giúp mình với...Thank nhìu nhìu :3
Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:
By tctuvan
TQP204 đã viết:Chào mọi người :)
Mọi người giúp mình với...Thank nhìu nhìu :3
Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:

Topic này là để bạn yêu cầu tải tài liệu à?
By tctuvan
By PhamLeVuNam
#978894 do em đang lam tiểu luận bnagwf tiếng anh ạ.cần tham khảo những tài liệu này.
tải giupe e tài liệu này nữa được k?

nhung loi pho bien trong dich viet anh cua phien dich tieng anh moi ra nghe tai cong ty khai thac che bien khoang san nui phao
link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tctuvan
#978909 Sao lại yêu cầu tải tài liệu tại topic này
By subee_sweetie
#983764 Mình có tài liệu luận văn thanh toán quốc tế này muốn chia sẻ với diễn đàn, không biết diễn đàn đã có chưa nhưng hi vọng giúp ích được một phần nào đó cho các bạn ;) ;) ;)
Bạn không được cấp phép để xem tập tin đính kèm trong bài viết này.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online