Jamal

Cốm ăn ngon Hoa Thiên có tác dụng tức thì với trẻ biếng ăn đúng không?

Tức thì thì cũng phải sau 1 đến 2 tuần bạn ạ, tùy theo cơ thể của bé hấp thu nhanh hay chậm! Như bé nhà mình thì chỉ sau 1 tuần là thấy bé ăn được nhiều hơn, nhưng hỏi chị đồng nghiệp thì sang tuần thứ 2 mới có tác dụng! Bạn cứ bé dùng thử đi nhé! Chúc thành công

giamdocnhamoi

Thế á,em thì lại thấy cháu nhà em này,sáng ngậm 1 gói,trưa ăn khá hơn 1 chút mà. Chắc là tùy vào cơ địa của mỗi bé đó chị ạ

Em cũng cho cháu dùng 1 gói cốm từ sáng,tới trưa cháu nó đòi ăn các mẹ ạ,không biết là có sự trùng hợp không hay là hiệu quả tức thì như trên vỏ hộp nhỉ... Vì Sáng cu cậu lô với bà từ sáng,chắc là cũng đói...Nên em cũng chưa dám hi vọng nhiều

Mình cũng cho bé nhà mình uống được 2 hộp Cốm ăn ngon Hoa Thiên rồi, thấy bé uống thuốc cũng ăn được hơn các mẹ ạ Đặc biết cốm có mùi thơm ngon nên mình thấy bé nhà mình cũng thích ăn lắm. Các mẹ cứ cho bé ăn thử xem.

Botulf

Trích dẫn:Từ bài viết của duonghoa87Thế á,em thì lại thấy cháu nhà em này,sáng ngậm 1 gói,trưa ăn khá hơn 1 chút mà. Chắc là tùy vào cơ địa của mỗi bé đó chị ạBạn nói thế nào chứ mình thấy vô lí quá. Tác dụng thế này quá bằng thuốc tiên à

nguyenuyen08

Mình xin thống kê các ưu điểm của cốm ăn ngon Hoa Thiên cho các mẹ xem. Công dụng tương ứng với các thành phần Cốm ăn ngon Hoa Thiên ( gói 3g) Biocimin ( gói 3g) Cansua 3 (gói 3g) Big BB ( gói 3g) Giúp trẻ ngon miệng L- lysine (500mg), B1, B2, B3, mật ong L – Lysine ( 40mg), B1, B2, B5, B6, men bia L-lysin (20mg), vitamin B1, B2, B5, B6, vitamin A, men bia tươi L-lysin (50mg) Phát triển trí thông minh DHA, Taurin ( 1mg), B12 Taurin (2mg) Taurin (50mg) Phát triển chiều cao Calci, phospho, cao xương động vật Vitamin D3, calci Vitamin D3, Muối calci Tăng cường miễn dịch Kẽm Kẽm Immune-gamma, diếp cá Tiêu hóa tốt Chất xơ hòa tan 3 chủng vi khuẩn: Lactobacillus acidophilus, Bacillus subtilis, Streptococcus feacalis Hoài sơn, Hoàng kỳ

Các chủ đề có liên quan khác