chưa có tập mới hả pạn Chắc năm sau sẽ có, năm nay chỉ phát sóng thêm 4 tập (đến tập 6) thì không biết bao h mới có tiếp

cái này là fần nào của conan vay . mjnh chua load tap nao het nhung nhjn hjnh y chang conan nen hỏi Cái này thuộc bộ đặc biệt của Conan bạn à, bộ này chỉ tập trung vào nhân vật KID là chủ yếu

Gilbert

có bản SD không vậy?. nếu có UP giùm mình cái nhé.thank Sorry bạn không có rồi

Cập Nhật ep7 bác thớt có hàng rồi bác à 7 và 8 đều có rồi, nhưng mình chưa update vội, chở bản chuẩn của tập 7 bác lee fix lại, bản hiện tại còn 1 số lỗi

lamphong_02

Bắt đầu từ h chủ topic cho phép mình xài link của bạn thay cho link của nhóm với Kido nhé. Tránh TH bị del file.

Bắt đầu từ h chủ topic cho phép mình xài link của bạn thay cho link của nhóm với Kido nhé. Tránh TH bị del file. Được, nhưng bạn đừng post đâu ngoài Forum nhé, vì Forum thì bị MF chặn kích link trực tiếp, còn có các trang 4rum không bị chặn vẫn kích vào bt, bên MF nó sẽ phát hiện ra là del link hết

behocdoi

Người ơi tập 9 link die het rùi bạn up lại cho mình ! đi mình tìm mãi mới dc .......

Taryn

Người ơi tập 9 link die het rùi bạn up lại cho mình ! đi mình tìm mãi mới dc ....... Bạn không đọc chú ý ở #1 à, copy link rồi pase vào thanh địa chỉ, hay dùng add-on ý, link vẫn sống nhăn bạn à.

p/s: bộ này là TV-Special nên ra chậm là phải thôi, thỉnh thoảng mới phát, chủ yếu là fat thám tử conan bên nhật hàng tuần

Các chủ đề có liên quan khác