Stanhop

Trích:

elf_kirill

Vì P chưa gặp ai đánh sập răng đó mà

Tớ gãy răng nè . Huhu. Vì té xe

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

gahehe1

Thằng này khá^^!

Mày hơn anh rồi đấy^^!

Wow. Em mà hơn hả Kinh Nghiệm chọc gái thôi

nghe_an

Trích:

Phong005

Tất nhiên là làm với con nhỏ khác . Chứ người thực sự của mình thì em muốn làm theo cách chinh phục từ từ

chẹp!mỗi tay 1 cá!

fuckof

Đã thực hiện nhưng không way film màk là ghi âm....... Để Đt ngay túi áo thế mà cũng bị phát hiện >"< kết wả rất hạnh phúc . "Anh màk không xóa thỳ coi như e vs a hok còn là j...." Liệu bạn có mún để lại hay xóa gấp ????

saobang

Trích:

conmango1993

chẹp!mỗi tay 1 cá!

đâu có . 1 Tay 2 con, 2 tay 4 con

bo_thi_oanh

Trích:

Phong005

Tớ gãy răng nè . Huhu. Vì té xe

Nói thật P đừng bùn, chứ kái trò này tớ bjk lâu r` Hok ngờ P lại qái chiêu như vậy Nhưng mỗi lần hạ đầu xuống, tớ sẽ nói, ừ, tớ gét cậu Đến đếy thì giả như bị điếc...

Ezhno

Trích:

cucuong000

Đã thực hiện nhưng không way film màk là ghi âm....... Để Đt ngay túi áo thế mà cũng bị phát hiện >"< kết wả rất hạnh phúc . "Anh màk không xóa thỳ coi như e vs a hok còn là j...." Liệu bạn có mún để lại hay xóa gấp ????

Này nhé. . Nếu như mà bạn đó cũng thích bạn thì đâu cần . Nhưng vụ này thì kín chuyện giúm tớ chút nhé . Chừng nào Break Up thì đem ra là bằng chứng. bảo đảm lành ngay . Nhưng nếu không có gì mà đem ra thì nằm chườm đá chung nhé

maquai

Trích:

Phong005

đâu có . 1 Tay 2 con, 2 tay 4 con

Tới số r`

Pickworth

Trích:

elf_kirill

Nói thật P đừng bùn, chứ kái trò này tớ bjk lâu r` Hok ngờ P lại qái chiêu như vậy Nhưng mỗi lần hạ đầu xuống, tớ sẽ nói, ừ, tớ gét cậu Đến đếy thì giả như bị điếc...

Wow. Vậy là cậu Delete ngay chứ có gì đâu . Nhưng nếu làm bất ngờ thì ít ai mà nói như cậu. Còn nếu công phu hơn thì sử dụng tách và ghép âm thanh Đảm bảo nhận không ra

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

nguyenphu1905

sao ông chủ topic này lắm trước thế nhỉ,hack à

Người ta tặng bạn àh Đúng hơn là ông anh yêu quý của tớ tài trợ

Mathieu

Trích:

alwaylove123123

chẳng cần làm j người ta cứ tỏ tình mình mới hay

Chà. Bạn có thì post đi. Tớ đang cần gấp đây

Trích:

Smart_KTB

ai lại đi lừa đảo con gái nhà người ta thế

không nói thế nhé . Đây là diệu kế . Nếu bạn thích người ta mà bạn không dám nói thì làm .Đọc kĩ chỉ dẫn trước khi .... làm . Àh wên. Mua giúp tớ bích đá lạnh nha. Hết đá rùi

Roark

Trích:

dunganh_bg

hjx nói xong e rằng sẽ có án mạng

Chết :-s. Em quên d8ạn tất cả người chuẩn bị hòm gỗ không Biết có ai chưa. NẾu có em mua giúp cho

Engel

Trích:

Phong005

Chết :-s. Em quên d8ạn tất cả người chuẩn bị hòm gỗ không Biết có ai chưa. NẾu có em mua giúp cho

Tàu 6 ván chứ!

yeunu

Trích:

conmango1993

Tàu 6 ván chứ!

OK. Anh mua giúp anh em vài cái trước nhé

Các chủ đề có liên quan khác