mjviet2008

Nói thật là nếu nói về đá bóng thì chả có bộ nào qua nổi Itto hết nhưng ngặt nỗi là chả có ai làm anime bộ này mới chết và xem cái giới thiệu bộ này thì tui chả hứng thú xem nữa, đá bóng mà có con gái thì thôi rồi.

Jamiel

Nói thật là nếu nói về đá bóng thì chả có bộ nào qua nổi Itto hết nhưng ngặt nỗi là chả có ai làm anime bộ này mới chết và xem cái giới thiệu bộ này thì tui chả hứng thú xem nữa, đá bóng mà có con gái thì thôi rồi

công nhận với bạn là không có fim nào qua được itto nhưng mà hình như không có anime thì phải chỉ có manga thôi thì phải

Nói thật là nếu nói về đá bóng thì chả có bộ nào qua nổi Itto hết nhưng ngặt nỗi là chả có ai làm anime bộ này mới chết và xem cái giới thiệu bộ này thì tui chả hứng thú xem nữa, đá bóng mà có con gái thì thôi rồi. Itto mình nhớ không nhầm thì đâu có anime đâu nhỉ nhưng mình thấy cái nào cũng có cái hay của nó,mặc dù bác không KẾT xem nhưng người khác họ vẫn KẾT và ủng hộ.

Mà mình thấy con gái đá bóng thì có sao đâu nhỉ ?? có khi họ còn giỏi hơn cả con trai ấy chứ (giống như trong anime này này ).

Các chủ đề có liên quan khác