Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By Vance

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yenphuong4486
#505004 hình như theo luật là up 1 clip là bị xóa bài đó bác à
Blog Tâm sự:
  • Có nên đánh cược với hôn nhân | 12:05 ...
  • Tôi quá mệt mỏi vì suốt ngày phải dối vợ về người tình trong bóng tối | 11:05 ...
  • Bị ghẻ lạnh sau khi tôi trao cái ngàn vàng cho anh | 12:05 ...
  • 3 lần sinh con là 3 lần chồng ngoại tình | 11:05 ...
  • Tôi vô sinh nhưng đã để vợ mình cô đơn cùng cực | 11:05 ...
  • Tôi ước có người phụ nữ nào đó chịu yêu bố | 10:05 ...
By monkey_tn551
#505016 Cái forum này không hiểu cái luật gì nữa , luật rừng hay gì á , post 1 clip là bi thông báo , vậy thui mai mốt không ai dám post nữa >"< Đã chơi thì phải theo luật, không thì bạn có thể không chơi
By Kirkland
#505035 Cái forum này không hiểu cái luật gì nữa , luật rừng hay gì á , post 1 clip là bi thông báo , vậy thui mai mốt không ai dám post nữa >"< làm gì bức xúc thể chủ thớt

chuyện này cũng dễ giải quyết thôi mà, bạn chỉ cần bonus cho ace thêm 1 video gì đó hay hay nữa là ôkê thôi

thêm 1 video của ... Ma chả hạn
By Croydon
#505042 Cái forum này không hiểu cái luật gì nữa , luật rừng hay gì á , post 1 clip là bi thông báo , vậy thui mai mốt không ai dám post nữa >"< Đã chơi thì phải theo luật, không thì bạn có thể không chơi Làm vậy để tránh loãng topic đó mà. bạn kia nói đúng, bạn có thể k chơi, lúc đăng kí bạn chấp nhận điều khoản rồi còn ý kiến
By nickylee.cleenex
#505045 Đã chơi thì phải theo luật, không thì bạn có thể không chơi nhưng khổ cái tuần này nó mới ra có 1 clip, lấy đâu ra mà up full
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online