Dar

naruto100290 ơ, có bản hunterxhunter 2012 cơ àh, nối tiếp phần trước hay là mới hẳn thế bạn 2011 là bản remake lại thôi. hi vọng lúc nào nội dung kip bộ cũ thì sẽ làm anime tiếp theo manga

lsandy_2805

huongkta91 ý mình là mấy bộ như one piece, naruto, bleach, gintama.... ý, nhiều ngoại truyện đến phát ngán naruto, bleach ngoại truyện thì ngán, chứ one piece, gintama ngoại truyện củng hay vật vã

---------- Bài thêm lúc 11:12 ---------- Bài trước là lúc 11:11 ----------

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ 2011 là bản remake lại thôi. hi vọng lúc nào nội dung kip bộ cũ thì sẽ làm anime tiếp theo manga mừng hụt tưởng được xem phần mới

naruto100290 naruto, bleach ngoại truyện thì ngán, chứ one piece, gintama ngoại truyện củng hay vật vã hôm nay có ep 219 gintama (ép lẻ)

tracgiahan96

buiducnghiak12 Xem lại tập 10 ss cũ bác ơi, không thể down dc bình thường mà. nhập đúng pass ketnooi.com/forum10 chưa .

nhphuc1995

hi vọng bộ này ra đều đặn cho tới khi mình ra trường là vừa , cho hết cái thời (gian) sinh viên nghiện hoạt hình

nhocsisi789

huongkta91 hi vọng bộ này ra đều đặn cho tới khi mình ra trường là vừa , cho hết cái thời (gian) sinh viên nghiện hoạt hình h mình cũng chỉ lưu được hơn 100 bộ (khoảng 7k file) thôi. Nếu mà vẫn lưu bản 720p như trước h chắc... .

Lúc bắt đầu dow và tự encode mini đến h chắc cũng xóa đi gần 2 TB anime rồi đó

kayoki1985

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ h mình cũng chỉ lưu được hơn 100 bộ (khoảng 7k file) thôi. Nếu mà vẫn lưu bản 720p như trước h chắc... .

Lúc bắt đầu dow và tự encode mini đến h chắc cũng xóa đi gần 2 TB anime rồi đó sợ, sợ, nể, nể, 100 bộ

joana_trieu

buiducnghiak12 hichic, vẫn không thể down tập 10 dc đúng là có chút vấn đề. chờ lúc khác tải vậy

---------- Bài thêm lúc 20:22 ---------- Bài trước là lúc 20:21 ----------

narutocr7 giờ mới onl topic bên này đông vui nhỉ bên mình vắng vẻ quá cũng ít mà ^_^>

Lathrop

Thank bạn nhiều, mình tìm bản 40-70mb mãi không ra, giờ bạn làm nên rất chi cảm ơn, truyện của nó cũng đến tập 24 đọc mà phát chán

Dalyn

narutocr7 Bạn ghi nhầm rồi kìa nóm dịch lỗi kĩ thuật

khodoidibo Thank bạn nhiều, mình tìm bản 40-70mb mãi không ra, giờ bạn làm nên rất chi cảm ơn, truyện của nó cũng đến tập 24 đọc mà phát chán bộ này thì trước mình xem xong 92 ep rồi mới đọc manga.

Nhất là những chap từ lúc mới bắt đầu sáng tác tiếp này vẽ khó nhìn quá

thuongthuong210

khodoidibo Thank bạn nhiều, mình tìm bản 40-70mb mãi không ra, giờ bạn làm nên rất chi cảm ơn, truyện của nó cũng đến tập 24 đọc mà phát chán ôi, bạn này chê truyện @@

Giles

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹

Nhất là những chap từ lúc mới bắt đầu sáng tác tiếp này vẽ khó nhìn quá quá khó luôn ý chứ, mây chap cứcoi nhưvẽ phác thảo vậy, hơn nữa ông tác giả mới tuyên bố dừng 1 thời (gian) gian, chắc để chỉnh chu lại nét vẽ

Nhok_Yumbi

liver_boy tưởng truyen hít rùi chứ ... truyện chỉ đang ngưng thôi bạn ạ, 1 thời (gian) gian ngắn thôi, còn hoạt hình thì vẫn ra đều đều

Các chủ đề có liên quan khác