Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By timbandj
By phuthuyaoden2212
#490822 Dễ thôi bạn à:

Lúc đầu nó đưa ra các cây bài để mình chọn, mình chọn xong thì nó sẽ hiện ra các cây bài khác ( bạn xem video bạn đừng chọn 1 cây mà phải nhớ 2, 3 cây mới biết được mánh của nó ) xem như cây bài của mình chọn không có trong đó

Với video trên mánh của nó là

Lúc đầu J tép+J rô +Q tép + Q rô +K bích + K cơ

sau đó đổi toàn bộ thành J bích + J cơ + Q bích + Q cơ + K tép + K rô. các bạn chọn cây nào cũng biến mất
By um_ba_la_hoa_thanh_cong_chua
#490846 alochat123 Dễ thôi bạn à:

Lúc đầu nó đưa ra các cây bài để mình chọn, mình chọn xong thì nó sẽ hiện ra các cây bài khác ( bạn xem video bạn đừng chọn 1 cây mà phải nhớ 2, 3 cây mới biết được mánh của nó ) xem như cây bài của mình chọn không có trong đó

Với video trên mánh của nó là

Lúc đầu J tép+J rô +Q tép + Q rô +K bích + K cơ

sau đó đổi toàn bộ thành J bích + J cơ + Q bích + Q cơ + K tép + K rô. các bạn chọn cây nào cũng biến mất Ak thì ra là vậy

H mới hiểu
By blue_dream_1212
#490860 demo111 thử chơi và giải KẾT hộ em với...suy nghĩ mãi mà k sao nghĩ ra là tại sao.!!!!!!!!!!!!!!!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mình click vào link có thấy gì đâu bạn ??
By neu_1326
#490882 nói chung là nó lấy đi cả 6 lá bài hiện lên, và thay vào bằng 6 lá khác, tổng số quân bài đầu người la 12 con, nên 6:6 là chuẩn.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym