c0behaykh0c118

tks ban 1 cai" ne chua quen voi" web nay không biết nut tks o dau ^^

---------- Bài thêm lúc 08:39 ---------- Bài trước là lúc 08:08 ----------

ben có SS6 tới ep 20 rồi kìa bạn cố lên nào

it_pro_hi

hokdoithu03 ben có SS6 tới ep 20 rồi kìa bạn cố lên nào nhưng chưa có bản SD từ Ep 17 đến Ep 19. Tập 20 chưa ra

Bamard

biết làm sao, mình chưa dành vụ encode lắm, phải khi sau kì thi ĐH năm nay m mới tìm hiểu nó

Gerrell

thik coi phim nay nek, mak không thik coi phu de doc không hay bang no dich cho minh nge lun

haywen_matkhau thik coi phim nay nek, mak không thik coi phu de doc không hay bang no dich cho minh nge lun Phụ đề việt bạn à, thi xong mình lại cho ra các tập mới toanh, chờ mình nha^^

abctrang_girl

Thông báo: Topic vừa được sửa lại vs đầy đủ thồng tin nội dung, fansub..., tiếp đó mình sẽ cho ra SS6 tới tập 34 chỉ có bản 720p thôi, SS3 đến tập 14, SS4 đến tập 2

kudarka_1

Update SS6 nè, SS4 update có 2 tập rồi drop các bạn không nên xem vội^^

Ep 17:

Ep 18:

Ep 19:

Ep 20:

Ep 21:

Ep 22:

Ep 23:

Ep 24:

Ep 25:

Ep 26:

Ep 27:

Ep 28:

Ep 29:

Ep 30:

Ep 31:

Ep 32:

Ep 33:

Ep 34:

longhomieu2006

Update 14 tập SS3 nha^^

Ep 1:

Ep 2:

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7:

Ep 8:

Ep 9:

Ep 10:

Ep 11:

Ep 12:

Ep 13:

Ep 14:

Tim

Mình thấy khá nhiều lượt đown bộ này, nhưng số lượng ng thank còn khiêm tốn, các bạn nên biết công sức của m khi vừa tổng hợp bộ này, chỉ một hành động là ấn vào nút "thank" thôi nhưng cũng rất la khích lệ tớ để tớ còn có động lực up tiếp cho các bạn, các bạn nên Thank khi thấy bài viết có ích hay có ý nghĩ vs mình^^

hongha912

heohoangde thank co gang phat huy nha ban nhan tien cho mih hoi nut thank o dau vay kiem hoai k thay bạn phải đủ 5 bài mới thank được

Thor

Ôi mình KẾT bộ này lâu lắm rồi, h tìm thấy được thật là KẾT wá... Thank bạn rất nhiều, chúc bạn thành công trong tất cả việc... (mình chưa đủ 5 bài nên chưa thấy nút Thank)

milo_buffo

sonvip42 chủ thớt có làm cái này nữa à

vậy cho hỏi vẫn còn sưu tầm bên pokemon chứ Uh, nhưng dạo này phải đi làm nên update chậm bạn à^^

Các chủ đề có liên quan khác